വൈദികനെതിരെ വീട്ടമ്മയുടെ ലൈംഗീകാക്രമണ പരാതി; പൊലീസ് കേസെടുത്തു

വൈദികനെതിരെ വീട്ടമ്മയുടെ ലൈംഗീകാക്രമണ പരാതി. കോഴിക്കോട് ചേവായൂര്‍ പളളി വികാരിയായിരുന്ന ഫാ.മനോജിനെതിരെയാണ് വീട്ടമ്മ പരാതി നല്‍കിയത്. മനോജ് ചേവായൂരില്‍ വികാരിയായിരുന്ന 2017 ല്‍ ലൈംഗീകാക്രമണത്തിന് ഇരയാക്കിയെന്നാണ് പരാതിയില്‍ പറയുന്നത്. സംഭവത്തില്‍ ചേവായൂര്‍ പൊലീസ് കേസെടുത്ത് അന്വേഷണം ആരംഭിച്ചു.

കഴിഞ്ഞ ദിവസമാണ് വീട്ടമ്മ പൊലീസില്‍ പരാതിയുമായി എത്തിയത്. നിലവില്‍ പള്ളി വികാരി സ്ഥാനത്ത് നിന്ന് മാറിയ മനോജ് ഇപ്പോള്‍ ഉപരി പഠനം നടത്തുകയാണ്. ചേവായൂര്‍ സ്റ്റേഷന്‍ പരിധിയില്‍ വാടകയ്ക്ക് താമസിച്ചു വരുകയായിരുന്നു വീട്ടമ്മ.

വീട്ടില്‍ ഒറ്റയ്ക്കുള്ളപ്പോള്‍ എത്തിയ പള്ളിവികാരി ലൈംഗികമായി പീഡിപ്പിക്കുകയയാിരുന്നെന്നാണ് വീട്ടമ്മ ഇപ്പോള്‍ പരാതി നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്. ബലാത്സംഗം, സ്ത്രീത്വത്തെ അപമാനിക്കല്‍, ഭീഷണിപ്പെടുത്തല്‍ എന്നീ കുറ്റങ്ങള്‍ ചുമത്തിയാണ് വൈദികനെതിരെ കേസെടുത്തത്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*