പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടിയെ നിരവധി പേര്‍ പീഡിപ്പിച്ചു; നാലു പേര്‍ അറസ്റ്റില്‍

സംസ്ഥാനത്ത് വീണ്ടും പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ചു. കൊല്ലത്ത് അഞ്ചാലുംമൂടിനു സമീപമാണ് സംഭവം. പെണ്‍കുട്ടിയുടെ കുളിമുറി രംഗങ്ങള്‍ പകര്‍ത്തിയ ശേഷം അതു കാട്ടി ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയായിരുന്നു പീഡനമെന്നാണ് പരാതി.

സംഭവത്തില്‍ നാലു പേര്‍ അറസ്റ്റിലായിട്ടുണ്ട്. പെണ്‍കുട്ടിയുടെ അമ്മാവന്‍റെ ഭാര്യയാണ് പ്രധാനപ്രതി. കരുനാഗപ്പള്ളിയിടെ ഒരു ലോഡ്ജിലും വിവിധയിടങ്ങളിലും കൊണ്ടുപോയി പീഡിപ്പിച്ചതായാണു പരാതി.

പെണ്‍കുട്ടിയെ പലര്‍ക്കായി കാഴ്ചവച്ച് അമ്മാവന്‍റെ ഭാര്യ ലക്ഷങ്ങള്‍ സമ്പാദിച്ചിട്ടുണ്ട്. പെണ്‍കുട്ടിയുടെ അമ്മയുടെ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ പോക്‌സോ വകുപ്പ് പ്രകാരം അഞ്ചാലുംമൂട് പോലീസ് കേസ് രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്ത് അന്വേഷണം തുടങ്ങി. കേസില്‍ നിരവധി പേരുണ്ടെന്നാണു റിപ്പോര്‍ട്ട്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*