ഇമാമിനെയും ഭാര്യയെയും പള്ളിക്ക് സമീപം അക്രമി സംഘം വെട്ടിക്കൊന്നു.

ഹരിയാനയിലെ സോനെപത് ജില്ലയിലെ മാണിക് മജ്രിയിലെ പള്ളിയോട് ചേർന്നുള്ള മുറിയിൽ വെച്ച് ഇമാമിനെയും ഭാര്യയെയും അക്രമി സംഘം വെട്ടിക്കൊലപ്പെടുത്തി. പാനിപട്ട് ജില്ലയിലെ മൊഹാലി ഗ്രാമത്തിൽ താമസിക്കുന്ന ഇർഫാൻ (36), ഭാര്യ യാസ്മിൻ ഏലിയാസ് മീന (25) എന്നിവരാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്.

മൂർച്ചയേറിയ ആയുധങ്ങൾ ഉപയോഗിച്ചാണ് ഇവരെ കൊലപ്പെടുത്തിയതെന്ന് പ്രദേശവാസി പറഞ്ഞു. ഞായറാഴ്ച പ്രഭാത പ്രാർത്ഥനയ്ക്കായി പള്ളിയിൽ എത്തിയവരാണ് ദമ്പതികളെ മരിച്ച നിലയിൽ കണ്ടെത്തിയത്. ഇമാമിനെ കാണാത്തതിനെ തുടര്‍ന്ന് മുറിയിലെത്തിയപ്പോഴാണ് ഇരുവരും കൊല്ലപ്പെട്ട വിവരം അറിയുന്നത്.

കൊലപാതകത്തിലേക്ക് നയിച്ച കാരണം വ്യക്തമല്ലെങ്കിലും കഴിഞ്ഞ ദിവസം ദമ്പതിമാരെ പ്രദേശവാസികളായ ഒരു സംഘം ആളുകള്‍ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയിരുന്നുവെന്ന് പ്രദേശവാസി പൊലീസിനോടു പറഞ്ഞു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*