പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയെ പെട്രോള്‍ ഒഴിച്ചു കത്തിക്കുമെന്ന് ഭീഷണി..!!

പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടിയെ പെട്രോള്‍ ഒഴിച്ചു കത്തിക്കുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതായി പരാതി. തൃശൂര്‍ പാവറട്ടിയില്‍ വെള്ളിയാഴ്ച വൈകിട്ടോടെയാണ് സംഭവം. പത്താം ക്ലാസ് വിദ്യാര്‍ത്ഥിനിയെ വഴിയില്‍ തടഞ്ഞു നിര്‍ത്തി പെട്രോള്‍ ഒഴിച്ചു കത്തിക്കുമെന്ന് ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയതായി ചൂണ്ടിക്കാട്ടി പെണ്‍കുട്ടിയുടെ അച്ഛന്‍ പോലീസില്‍ പരാതി നല്‍കി.

സ്‌കൂളില്‍ നിന്നും പെണ്‍കുട്ടിയെ കൂട്ടിക്കൊണ്ടു പോകാന്‍ വരുന്നതിന്‍റെ ഇടയിലാണ് അച്ഛന്‍ സംഭവമറിയുന്നത്. ഇതു ചോദ്യം ചെയ്തതിന് തന്‍റെ  ഓട്ടോ ടാക്‌സി കല്ലെറിഞ്ഞു തകര്‍ത്തെന്നും മൂന്നു മാസം മുന്‍പും ഇതേ യുവാക്കള്‍ സമാനമായ രീതിയില്‍ പെണ്‍കുട്ടിയെ ശല്യം ചെയ്തിരുന്നതായും പരാതിയില്‍ പറയുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*