ബിനോയ് കോടിയേരിയുടെ അമ്മ ഒത്തുതീര്‍പ്പിന് ശ്രമിച്ചെന്ന് യുവതിയുടെ കുടുംബം..!!

ബിനോയ് കോടിയേരി യുവതിയെ പീഡിപ്പിച്ച സംഭവം ഒതുക്കി തീര്‍ക്കാന്‍ കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍റെ ഭാര്യ വിനോദിനി ബാലകൃഷ്ണന്‍ ശ്രമിച്ചെന്ന് യുവതിയുടെ കുടുംബം. വിനോദിനി ബാലകൃഷ്ണന്‍ ബിനോയിയോടൊപ്പം മുംബൈയിലെത്തി യുവതിയുമായി ഒത്തുതീര്‍പ്പിന് ശ്രമിച്ചിരുന്നെന്ന് യുവതിയുടെ കുടുംബം വെളിപ്പെടുത്തി.

2018 ഡിസംബറില്‍ യുവതി ബിനോയ്ക്ക് വക്കീല്‍ നോട്ടീസയച്ചിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെയാണ് വിനോദിനി ബാലകൃഷ്ണന്‍ ഒത്തുതീര്‍പ്പിന് മുംബൈയില്‍ എത്തിയത്. പണം കിട്ടാതെ ചര്‍ച്ചയ്ക്കു തയ്യാറാകില്ലെന്ന നിലപാടില്‍ കുടുംബം ഉറച്ച് നിന്നു. കുടുംബവുമായി പലതവണ ചര്‍ച്ചയ്ക്ക് വിനോദിനി ശ്രമിച്ചിരുന്നെന്നും വഴങ്ങാത്തതിനാല്‍ ഭീഷണിപ്പെടുത്തലുകള്‍ നടത്തിയിരുന്നെന്നും കുടുംബം പറഞ്ഞു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*