വിവാദങ്ങള്‍ക്കിടെ തമിഴ് വേദിയില്‍ തിളങ്ങി ഷെയിന്‍

മലയാളത്തില്‍ വിവാദങ്ങള്‍ കൊണ്ട് വാര്‍ത്തകളില്‍ ഇടം നേടുമ്പോള്‍ തമിഴ് വേദിയില്‍ താരമായി തിളങ്ങി നടന്‍ ഷെയിന്‍ നിഗം. തമിഴിലെ പ്രശസ്ത ഓണ്‍ലൈന്‍ പ്ലാറ്റ്ഫോമായ ബിഹൈന്‍ഡ് വുഡ്സ് സംഘടിപ്പിച്ച അവാര്‍ഡ് നിശയിലാണ് ഷെയിനിന് മികച്ച നടനുള്ള പുരസ്കാരം നേടി നേട്ടം സ്വന്തമാക്കിയത്.

ഇപ്പോഴുയരുന്ന വിവാദങ്ങളെ തൊടാതെ വേദിയില്‍ സംസാരിച്ച ഷെയിന്‍ പരോക്ഷമായി തന്നെ മലയാള സിനിമയില്‍ താന്‍ ഒറ്റക്ക് നടത്തുന്ന പോരാട്ടത്തെക്കുറിച്ച് തുറന്നുപറഞ്ഞു. ‘നിങ്ങള്‍ എന്താവണം എന്ന് നിങ്ങള്‍ തന്നെ തീരുമാനിക്കണം, ഈ നിമിഷം തോറ്റ് കൊടുക്കാത്തതിന് ഞാന്‍ എനിക്ക് തന്നെ നന്ദി പറയുന്നു’; ഷെയിന്‍ പുരസ്കാരനേട്ടത്തിന് ശേഷമുള്ള പ്രസംഗത്തില്‍ പറഞ്ഞു.

തെലുഗ് നടന്‍ വിജയ് ദേവര്‍കൊണ്ടയാണ് ഷെയിന് പുരസ്കാരം സമ്മാനിച്ചത്. വമ്പന്‍ താരനിരയെ തന്നെ സാക്ഷി നിര്‍ത്തിയാണ് ഷെയിന്‍ അവാര്‍ഡ് ഏറ്റു വാങ്ങിയത്. ചിയാന്‍ വിക്രത്തിന്‍റെ 58-ാമത്തെ ചിത്രമായി പുറത്തിറങ്ങുന്ന ചിത്രത്തില്‍ പ്രധാന വേഷം ചെയ്യാനിരിക്കെയാണ് താരത്തിന്‍റെ തമിഴ് വേദിയിലെ പുരസ്കാര നേട്ടം.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*