യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജ് ഹോസ്റ്റലില്‍ പോലീസ് റെയിഡ്

യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി കോളേജ് ഹോസ്റ്റലില്‍ പോലീസ് റെയിഡ്. ഹോസ്റ്റലിലെ അക്രമസംഭവങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് പോലീസ് മിന്നല്‍ പരിശോധന നടത്തിയത്. ഡിസിപി ആദിത്യയുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ഇന്ന് ഉച്ചയ്ക്കാണ് റെയിഡ് നടത്തിയത്. ജില്ലയിലെ വിവിധ സ്‌റ്റേഷനുകളില്‍ നിന്ന് എസ്‌ഐമാരെ വിളിച്ചുവരുത്തിയാണ് പരിശോധന നടത്തിയത്.

പോലീസ് റെയിഡില്‍ പത്തിലധികം ക്രിമിണലുകള്‍ പിടിയിലായിട്ടുണ്ടെന്നാണ് പുറത്തുവരുന്ന വിവരം. യൂണിവേഴ്സിറ്റി കോളേജിലെ സംഘര്‍ഷങ്ങള്‍ക്ക് കാരണക്കാരനായ എട്ടപ്പന്‍ എന്ന മഹേഷിനെയും സംഘത്തെയും തപ്പിയാണ് പോലീസ് ഹോസ്റ്റലില്‍ എത്തിയത്. രണ്ടുദിവസം മുന്‍പ് ഹോസ്റ്റലില്‍ കെഎസ് യു പ്രവര്‍ത്തകനായ നിതിന്‍ രാജിനെ എസ് എഫ് ഐ നേതാവായ മഹേഷ് മര്‍ദ്ദിച്ചിരുന്നു.

ഇതിനു ശേഷം മഹേഷ് തിരികെ വരുകയും വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകള്‍ കത്തിക്കുകയും ചെയ്തു. എന്നിട്ടും പോലീസിനു ഇയാളെ പിടികൂടാന്‍ സാധിച്ചിട്ടില്ല. തുടര്‍ന്ന് രൂക്ഷമായ വിമര്‍ശനം പോലീസിനെതിരെ ഉയര്‍ന്നിരുന്നു.  ഒളിവിലാണെന്നു പറയപ്പെട്ട എട്ടപ്പന്‍ ഇന്നലെ തിരികെ വരുകയും കെഎസ് യു പ്രവര്‍ത്തകരായ വിദ്യാര്‍ത്ഥികളുടെ സര്‍ട്ടിഫിക്കറ്റുകള്‍ കത്തിക്കുകയും ചെയ്തുവെന്ന് ഹോസ്റ്റല്‍ വാര്‍ഡന്‍ പറയുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*