കൂടത്തായി കൊലപാതക പരമ്പര; ജോളിയുടെ കൂടുതല്‍ മൊഴികള്‍ പുറത്ത്

കൂടത്തായി കൊലപാതക പരമ്പരയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അറസ്റ്റില്‍ കഴിയുന്ന ജോളിയുടെ കൂടുതല്‍ മൊഴികള്‍ പുറത്ത്. കൂടുതല്‍ ആളുകളെ വകവരുത്താന്‍ താന്‍ തീരുമാനിച്ചിരുന്നെന്നും ഇതിന് സഹായം നല്‍കിയത് റോയിയുടെ അടുത്ത ബന്ധുക്കളാണെന്നുമാണ് ജോളി മൊഴിയില്‍ പറയുന്നത്.

റോയിയെ സയനൈഡ് നല്‍കി കൊന്നെന്നും ബാക്കിയുള്ളവരെ സ്‌ലോ പോയിസണ്‍ നല്‍കിയാണ് കൊന്നതെന്നും ബന്ധുക്കളില്‍ രണ്ട് പേര്‍ക്ക് സയനൈഡ് നല്‍കിയാണ് കൊല നടത്തിയെന്ന കാര്യം അറിയാമായിരുന്നുവെന്നുമാണ് ജോളി മൊഴി നല്‍കിയത്. റോയിയുടെ അഞ്ച് ബന്ധുക്കളെ കേന്ദ്രീകരിച്ച് നിലവില്‍ അന്വേഷണം നടക്കുന്നുണ്ട്. ജോളിക്ക് സൗഹൃദമുണ്ടായിരുന്ന ബന്ധുക്കളാണ് ഇവര്‍.

ഇവരില്‍ രണ്ടുപേര്‍ക്കാണ് മരണം സംബന്ധിച്ച് വ്യക്തമായി ധാരണയുണ്ടായത്. ഇവര്‍ ഗൂഢാലോചന നടത്തിയത് എന്‍.ഐ.ടിക്കടുത്തുള്ള വീട്ടില്‍ നിന്നാണെന്ന സൂചനയും പൊലീസിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇവിടെ നിന്നും പൊലീസ് തെളിവുകള്‍ എടുത്തതായാണ് റിപ്പോര്‍ട്ട്. മാത്രമല്ല അറസ്റ്റിന് മുന്‍പ് തന്നെ ജോളിക്ക് നിയമസഹായം ലഭിച്ചിരുന്നു. ആരാണ് ഇതിന് മുന്‍കൈ എടുത്തതെന്ന അന്വേഷണം പൊലീസ് നടത്തിയപ്പോള്‍ ജോളിയുമായി അടുത്ത ബന്ധമുള്ള ചില ബന്ധുക്കളിലേക്ക് തന്നെയാണ് അന്വേഷണം എത്തിയത്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*