സ്‌പെയര്‍പാര്‍ട്‌സുകള്‍ സ്വതന്ത്ര കമ്പനികള്‍ക്ക് വില്‍ക്കാന്‍ ആപ്പിളിന്‍റെ തീരുമാനം

കേടായ ഐ ഫോണുകള്‍ റിപ്പയര്‍ ചെയ്യുന്നതിനായി സ്വതന്ത്ര സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്ക് ഒറിജിനല്‍ സ്‌പെയര്‍ പാര്‍ട്‌സുകളും ടൂളുകളും റിപ്പയര്‍ ഗൈഡുകളും വില്‍ക്കാന്‍ ആപ്പിള്‍ നിര്‍മ്മാതാക്കളുടെ തീരുമാനം. ആദ്യം അമേരിക്കയിലാവും ഇത് നടപ്പില്‍ വരുത്തുക. തുടര്‍ന്ന് മറ്റു രാജ്യങ്ങളിലേക്കും വ്യാപിപ്പിക്കും.

സ്‌ക്രീന്‍ പൊട്ടിയതും കത്തിപ്പോയ ചാര്‍ജിങ് പോര്‍ട്ടുകള്‍ നന്നാക്കാനുമടക്കം പ്രതിദിനം മില്ല്യണ്‍ കണക്കിന് ഉപഭോക്താക്കള്‍ കമ്പനിയെയും അംഗീകൃത ഏജന്‍സികളെയും സമീപിക്കുന്ന സാഹചര്യത്തിലാണ് കമ്പനിയുടെ തീരുമാനം.

അംഗീകൃത സര്‍വീസ് ഏജന്‍സികള്‍ക്ക് നല്‍കുന്ന അതേ വിലയില്‍ പുതിയ സ്ഥാപനങ്ങള്‍ക്ക് സ്‌പെയര്‍ പാര്‍ട്‌സുകള്‍ ആപ്പിള്‍ നല്‍കും. ഇത് ഉപഭോക്താക്കള്‍ക്ക് സര്‍വീസ് ചാര്‍ജിന്‍റെ കാര്യത്തില്‍ അനുകൂലമാകുമെന്നാണ് വിലയിരുത്തലുകള്‍.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*