പോക്‌സോ കേസുകള്‍ക്കായി പ്രത്യേക കോടതി സ്ഥാപിക്കാന്‍ തീരുമാനമായി…!!

പോക്‌സോ കേസുകള്‍ക്കായി പ്രത്യേക കോടതി സ്ഥാപിക്കാന്‍ തീരുമാനമായി. എറണാകുളത്താണ് കോടതി വരുന്നത്. കേരളത്തില്‍ പോക്‌സോ കൂടുതലാകുന്നതിന്‍റെ സാഹചര്യം കണക്കിലെടുത്താണ് പ്രത്യേക കോടതി രൂപീകരിച്ചത്.

ഒരു ജില്ലാ ജഡ്ജ്, കോണ്‍ഫിഡന്‍ഷ്യല്‍ അസിസ്റ്റന്‍റ്, ബെഞ്ച് ക്ലാര്‍ക്ക് ഉള്‍പ്പെടെ 13 തസ്തികകള്‍ കോടതിയില്‍ ഉണ്ടാകും. നിര്‍ത്തലാക്കിയ എറണാകുളം വഖഫ് ട്രൈബ്യൂണലില്‍ നിന്നും പുനര്‍വിന്യാസത്തിലൂടെയാണ് 10 തസ്തികകള്‍ കണ്ടെത്തുക.

കൂടാതെ ക്ഷേമനിധി ബോര്‍ഡുകളിലെ ചെയര്‍മാന്‍മാരുടെ ഓണറേറിയം 12,000 രൂപയില്‍ നിന്നും 18,000 രൂപയായും മുഴുവന്‍ സമയ ചെയര്‍മാന്‍മാരുടെ ഓണറേറിയം 20,000 രൂപയില്‍ നിന്നും 25,000 രൂപയായും വര്‍ധിപ്പിക്കാന്‍ തീരുമാനിച്ചു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*