ഇനി അമ്മയുടെ അനു​ഗ്രഹം തേടി മോദി ഗുജറാത്തിലേയ്ക്ക്..!!

മിന്നുന്ന പ്രകടനം കാഴ്ച വച്ച് ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ വെന്നിക്കൊടി പാറിച്ചു. ഏതാനും ചില ദിവസങ്ങൾ മാത്രമേ ഉള്ളു പ്രധാനമന്ത്രിയായി വീണ്ടും മോദി അധികാരത്തിലേറാൻ. ഇനി മോദി നേരെ പോകുന്നത് ഗുജറാത്തിലേക്കാണ്. അമ്മ ഹീരാബെൻ മോദിയുടെ അനുഗ്രഹം വാങ്ങൻ. അവിടുന്ന് നേരെ കാശിയിലോട്ടും. ട്വിറ്റർ വഴിയാണ് മോദി ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്.

രണ്ടാം വട്ടവും തന്നിൽ വിശ്വാസം അർപ്പിച്ച ജനങ്ങൾക്ക് നന്ദി രേഖപ്പെടുത്താനാണ് കാശിയിലേക്ക് പോകുന്നതെന്ന് ട്വിറ്ററിൽ മോദി കുറിക്കുന്നു. നാളെ വൈകുന്നേരമാണ് അമ്മയെ കാണാൻ മോദി ​ഗുജറാത്തിലേയ്ക്ക് പോകുന്നത്. വാരാണസിയിൽ മികച്ച വിജയം നേടിയ ശേഷം മോദിയുടെ അമ്മ ഗാന്ധിനഗറിലെ വീടിനു പുറത്ത് വന്ന് പിന്തുണച്ചവരെ അഭിവാദ്യം ചെയ്തിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ ദിവസം ബിജെപിയുടെ മുതിർന്ന നേതാവായ എൽ‌കെ അദ്വാനിയെ മോദി സന്ദർശിച്ചു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*