ഹോട്ടലില്‍ പെണ്‍വാണിഭം; പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത നാല് പെണ്‍കുട്ടികളെ രക്ഷപ്പെടുത്തി..!!

ഡല്‍ഹി വനിതാ കമ്മീഷനും ഡല്‍ഹി പോലീസും സംയുക്തമായി നടത്തിയ റെയ്ഡില്‍ വന്‍ പെണ്‍വാണിഭ സംഘം പിടിയിലായി. പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത നാല് പെണ്‍കുട്ടികളെ സംഘത്തിന്റെ പിടിയില്‍ രക്ഷപ്പെടുത്തി.

മധ്യഡല്‍ഹിയില്‍ ഒരു എജന്റ് പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടികളെ വേശ്യാവൃത്തിയ്ക്ക് ഉപയോഗിക്കുന്നതായി വനിതാ കമ്മീഷന്‍ ചെയര്‍പേഴ്സണ്‍ സ്വാതി മാലിവാളിനും കമ്മീഷന്‍ അംഗമായ കിരണ്‍ നേഗിയ്ക്കും രഹസ്യവിവരം ലഭിക്കുകയായിരുന്നു.

തുടര്‍ന്ന് ഇവര്‍ വിവരം പോലീസിനെ അറിയിക്കുകയും കുട്ടികളെ രക്ഷപ്പെടുത്താനായി പ്രത്യേക സംഘത്തെ ഉടനടി രൂപീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. മധ്യ ഡല്‍ഹിയിലെ പഹര്‍ഗഞ്ചിലെ ഒരു ഹോട്ടല്‍ കേന്ദ്രീകരിച്ചാണ് സംഘം പ്രവര്‍ത്തിച്ചിരുന്നത്.

ഡല്‍ഹി പോലീസിനൊപ്പം ഹോട്ടലിലെത്തിയ വനിതാ കമ്മീഷന്‍ കൌണ്‍സിലര്‍മാരുടെ സംഘം മുറികളില്‍ പ്രവേശിക്കുമ്പോള്‍ പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടി ഇടപടുകാര്‍ക്കൊപ്പമായിരുന്നു. രക്ഷപ്പെടുത്തിയ പെണ്‍കുട്ടികളെ അഭയകേന്ദ്രത്തിലേക്ക് മാറ്റി.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*