ത്രിപുര ബി.ജെ.പി ഉപാധ്യക്ഷന്‍ കോണ്‍ഗ്രസില്‍ ചേര്‍ന്നു..!!

ത്രിപുര ബി.ജെ.പി ഉപാധ്യക്ഷന്‍ സുബല്‍ ഭൗവ്മിക് പാര്‍ട്ടിയില്‍ നിന്ന് രാജിവെച്ച് കോണ്‍ഗ്രസില്‍ ചേര്‍ന്നു. ഒരു ഭാരമായി ഇനിയും ബി.ജെ.പിയില്‍ തുടരാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ലെന്നായിരുന്നു പാര്‍ട്ടി വിട്ടതിന് പിന്നാലെ അദ്ദേഹം പ്രതികരിച്ചത്. സംസ്ഥാനത്തെ കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാക്കളുമായി ചര്‍ച്ച നടത്തിയതിന് പിന്നാലെ ”കഴിഞ്ഞതു കഴിഞ്ഞു” എന്നായിരുന്നു തന്‍റെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജില്‍ സുബല്‍ കുറിച്ചത്.

‘ഒരു ഭാരമായി ഇനിയും ബി.ജെ.പിയില്‍ തുടരാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. ഞാന്‍ എം.പി സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി മത്സരിച്ചാല്‍ ഒരുപക്ഷേ സര്‍ക്കാര്‍ താഴെ വീഴുമെന്ന് പാര്‍ട്ടിയിലെ ചിലര്‍ പറയുന്നതുകേട്ടു. കമ്യൂണിസ്റ്റ് ഭരണത്തോട് പോരാടിയാണ് ഈ പാര്‍ട്ടി അധികാരത്തിലെത്തിയത്. അതുകൊണ്ട് ഞാന്‍ കാരണം അവര്‍ താഴെവീഴേണ്ട’. – അഗര്‍ത്തലയില്‍ മാധ്യമങ്ങളോട് സംസാരിക്കവേ ഭൗമിക് പറഞ്ഞു. കോണ്‍ഗ്രസ് സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷന്‍ പ്രദ്യോട് കിഷോര്‍ മാണിക്യയുമായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാത്രിയില്‍ അദ്ദേഹം ചര്‍ച്ച നടത്തിയിരുന്നു. ഇതിന് പിന്നാലെ നാടകീയമായി ബി.ജെ.പിയില്‍ നിന്ന് രാജിവെക്കുകയായിരുന്നു.

 

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*