തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചട്ടലംഘനം; പ്രകാശ് രാജിനെതിരെ കേസ്..!!

നടന്‍ പ്രകാശ് രാജിനെതിരെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ചട്ടലംഘനത്തിന് കേസ്. മുന്‍കൂര്‍ അനുമതി വാങ്ങാതെ മൈക്കുപയോഗിച്ച് പൊതുപരിപാടിയില്‍ വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചുവെന്ന പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിലാണ് കേസ്. ഫ്‌ളൈയിംഗ് സ്‌ക്വാഡ് ഉദ്യോഗസ്ഥനായ ഡി മൂര്‍ത്തിയാണ് പൊലീസിന് പരാതി നല്‍കിയത്.

ലോക്‌സഭ തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ ബംഗലുരു സെന്‍ട്രലില്‍ നിന്ന് സ്വതന്ത്ര സ്ഥാനാര്‍ത്ഥിയായി മത്സരിക്കുമെന്ന് പ്രകാശ് രാജ് പറഞ്ഞിരുന്നു. മാര്‍ച്ച് 12ന് മഹാത്മാഗാന്ധി സര്‍ക്കിളില്‍ പൊതു പരിപാടിക്കിടെയായിരുന്നു സംഭവം. എഴുത്തുകാരും ആക്ടിവിസ്റ്റുകളും കലാകാരന്മാരും പങ്കെടുത്ത പരിപാടിക്കിടെ പ്രകാശ് രാജ് മെക്കിലൂടെ വോട്ടഭ്യര്‍ത്ഥന നടത്തുകയായിരുന്നു. പ്രകാശ് രാജിന്റെ പ്രസംഗം ചിലര്‍ റെക്കോര്‍ഡ് ചെയ്ത് തിരഞ്ഞെടുപ്പ് കമ്മീഷന് അയച്ചിരുന്നു. തുടര്‍ന്ന് സംഭവസ്ഥലത്തെത്തിയ ഫ്‌ളൈയിംഗ് സ്‌ക്വാഡ് പ്രകാശ് രാജിനെതിരെ നടപടി എടുക്കുകയായിരുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*