കാ​മു​കി​യു​ടെ പ​ര​പു​രു​ഷ​ബ​ന്ധം നേ​രി​ൽ കാ​ണാ​നി​ട​യാ​യ മ​ദ്യാ​സ​ക്ത​നാ​യ യു​വാ​വ് കാ​മു​കി​യെ കൊ​ന്നു; പോ​ലീ​സ് രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യ ആ ​കേസ് ഇ​ങ്ങ​നെ…

സാമ്പ​ത്തി​ക​മാ​യി ഉ​ന്ന​ത​മാ​യ കു​ടും​ബ​ത്തി​ലെ അം​ഗ​മാ​യി​രു​ന്നു ച​ന്ദ്രു ര​മേ​ഷ് കാം​ബ്ല . 12-ാം വ​യ​സി​ല്‍ നി​സാ​ര​മാ​യ കാ​ര്യ​ത്തി​ന് നാ​ടു​വി​ട്ടു. പ​ല സ്ഥ​ല​ങ്ങ​ളി​ലും ജോ​ലി ചെ​യ്ത് ജീ​വി​തം ത​ള്ളി​നീ​ക്കി​യ ച​ന്ദ്രു മൂ​ന്നു വ​ര്‍​ഷം മു​മ്പാ​ണ് ജോ​ലി തേ​ടി കാ​സ​ര്‍​ഗോ​ഡ് ചെ​ര്‍​ക്ക​ള​യി​ലെ​ത്തി​യ​ത്. സു​ഹൃ​ത്തി​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ​യു​ടെ​യും ര​ണ്ടു കു​ട്ടി​ക​ളു​ടെ​യും ചി​ത്രം കാ​ട്ടി നാ​ട്ടി​ലു​ള്ള ത​ന്‍റെ ഭാ​ര്യ​യും കു​ട്ടി​ക​ളും ആ​ണെ​ന്ന് എ​ല്ലാ​വ​രെ​യും വി​ശ്വ​സി​പ്പി​ച്ചി​രു​ന്നു. ഇ​തി​നി​ട​യി​ല്‍ ചാ​രാ​യം ക​ട​ത്തി​യ​തി​ന് വി​ദ്യാ​ന​ഗ​ര്‍ പോ​ലീ​സ് ച​ന്ദ്രു​വി​നെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. അ​ഞ്ചു മാ​സം മു​മ്പാ​ണ് ഹു​ബ്ലി സ്വ​ദേ​ശി​നി​യാ​യ സ​ര​സു​വു​മാ​യി പ​രി​ച​യ​പ്പെ​ടു​ക​യും പ്ര​ണ​യ​ത്തി​ലാ​വു​ക​യും ചെ​യ്ത​ത്. സ​ര​സു​വും കൂ​ലി​പ്പ​ണി തേ​ടി ചെ​ര്‍​ക്ക​ള​യി​ലെ​ത്തി​യ​താ​യി​രു​ന്നു. ഭ​ര്‍​ത്താ​വ് നേ​ര​ത്തെ മ​ര​ണ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു.

മാ​സ​ങ്ങ​ള്‍​ക്ക് മു​മ്പാ​ണ് ച​ന്ദ്രു ഇ​ന്‍റ​ര്‍​ലോ​ക്കിം​ഗ് ജോ​ലി​ക്കാ​യി പോ​കാ​ന്‍ തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. ചെ​ര്‍​ക്ക​ള​യി​ലെ താ​മ​സ സ്ഥ​ല​ത്ത് മ​ദ്യ​പി​ക്കു​ന്ന​വ​രെ കൊ​ണ്ട് കി​ട​ന്നു​റ​ങ്ങാ​ന്‍ സാ​ധി​ക്കു​ന്നി​ല്ലെ​ന്നും ബ​സ് സ്‌​റ്റോ​പ്പി​ലാ​ണ് ഉ​റ​ങ്ങു​ന്ന​തെ​ന്നും അ​റി​യി​ച്ച​തി​ന്‍റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ല്‍ ര​ണ്ടു മാ​സം മു​മ്പാ​ണ് ഇ​ന്‍റ​ര്‍​ലോ​ക്ക് ക​മ്പ​നി ഉ​ട​മ ത​ന്‍റെ സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ള്‍ സൂ​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന ഒ​റ്റ​മു​റി ക്വാ​ര്‍​ട്ടേ​ഴ്‌​സ് ച​ന്ദ്രു​വി​ന് താ​മ​സി​ക്കാ​നാ​യി ന​ല്‍​കി​യ​ത്. പി​ന്നാ​ലെ ച​ന്ദ്രു കാ​മു​കി സ​ര​സു​വി​നെ​യും ക്വാ​ര്‍​ട്ടേ​ഴ്‌​സി​ലെ​ത്തി​ച്ചു. ര​ണ്ടു മാ​സം ഇ​രു​വ​രും അ​വി​ടെ ഒ​രു​മി​ച്ചാ​ണ് ക​ഴി​ഞ്ഞി​രു​ന്ന​ത്. കൊ​ല ന​ട​ക്കു​ന്ന​തി​ന് ര​ണ്ടു ദി​വ​സം മുമ്പ് ടൗ​ണി​ല്‍ ചെ​ന്ന് പ​ച്ച​ക്ക​റി​യും മ​റ്റു സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ളും ഇ​രു​വ​രും വാ​ങ്ങി കൊ​ണ്ടുവ​ന്നി​രു​ന്നു.

പി​ന്നീ​ട് ചെ​ര്‍​ക്ക​ള​യി​ല്‍ ചെ​ന്ന് കൂ​ടു​ത​ല്‍ ചാ​രാ​യ​വും വാ​ങ്ങി. അ​ന്ന് ഉ​ച്ച​യ്ക്കും വൈ​കു​ന്നേ​ര​വും ഇ​രു​വ​രും ഒ​ന്നി​ച്ച്‌ മ​ദ്യ​വും ഭ​ക്ഷ​ണ​വും ക​ഴി​ച്ചു. അ​ന്നേ​ദി​വ​സം രാ​ത്രി സ​ര​സു​വി​ന്‍റെ പ​ര​പു​രു​ഷ​ബ​ന്ധം നേ​രി​ൽ​കാ​ണി​നി​ട​യാ​യ ച​ന്ദ്രു ഇ​തി​ന്‍റെ പേ​രി​ല്‍ വ​ഴ​ക്കി​ട്ടു. പി​റ്റേ​ന്ന് രാ​ത്രി ഇ​രു​വ​രും വീ​ണ്ടും ഒ​രു​മി​ച്ച്‌ മ​ദ്യ​പി​ച്ചു. ത​ലേ​ദി​വ​സ​ത്തെ സം​ഭ​വ​ത്തി​ന്‍റെ പേ​രി​ൽ വീ​ണ്ടും വ​ഴ​ക്കി​ട്ടു. മ​ദ്യ​ല​ഹ​രി​യി​ൽ സ​ര​സു​വി​ന്‍റെ ത​ല പി​ടി​ച്ച് പ​ല​ത​വ​ണ ശ​ക്ത​മാ​യി ഭി​ത്തി​യി​ലി​ടി​ച്ചു. പി​ന്നീ​ട് ത​ള​ര്‍​ന്നു​റ​ങ്ങി. പു​ല​ർ​ച്ചെ എ​ഴു​ന്നേ​റ്റ് നോ​ക്കി​യ​പ്പോ​ളാ​ണ് സ​ര​സു മ​രി​ച്ചെ​ന്ന കാ​ര്യ​മ​റി​യു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നു ശേ​ഷം ഇ​ന്‍റ​ര്‍​ലോ​ക്ക് ഉ​ട​മ​യ്ക്ക് മു​റി​യു​ടെ താ​ക്കോ​ല്‍ ഏ​ല്‍​പി​ച്ച്‌ നാ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് പോ​കു​ന്നു​വെ​ന്ന് പ​റ​ഞ്ഞാ​ണ് ച​ന്ദ്രു പോ​യ​ത്. ര​ണ്ടു ദി​വ​സം ക​ഴി​ഞ്ഞ് മ​ട​ങ്ങി​യെ​ത്താ​മെ​ന്നും ഉ​ട​മ​യോ​ട് പ​റ​ഞ്ഞി​രു​ന്നു.

ചെ​ര്‍​ക്ക​ള​യി​ലെ​ത്തി കൂ​ട്ടു​കാ​ര്‍​ക്ക് മുമ്പ് ന​ല്‍​കി​യ പ​ണം നി​ര്‍​ബ​ന്ധ​പൂ​ര്‍​വം തി​രി​ച്ചു വാ​ങ്ങി​ച്ചു. നാ​ട്ടി​ല്‍ നി​ന്നും ഭാ​ര്യ​യെ കൂ​ട്ടി വ​രാ​നു​ണ്ടെ​ന്നാ​ണ് പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. ഇ​വി​ടെ നി​ന്നും മു​ങ്ങി​യ ച​ന്ദ്രു ര​ണ്ടു ദി​വ​സം ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടും എ​ത്താ​ത്ത​തി​നെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ഇ​യാ​ളു​ടെ ഫോ​ണി​ല്‍ ഇ​ന്‍റ​ര്‍​ലോ​ക്ക് ക​മ്പ​നി ഉ​ട​മ ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ടെ​ങ്കി​ലും സ്വി​ച്ച്‌​ഡ് ഓ​ഫ് ചെ​യ്ത നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ഡി​സം​ബ​ർ 20നു ​രാ​വി​ലെ പ​ണി സാ​ധ​ന​ങ്ങ​ള്‍ എ​ടു​ക്കാ​നാ​യി ഉ​ട​മ മു​റി​യി​ലെ​ത്തി തു​റ​ന്നു നോ​ക്കി​പ്പോ​ഴാ​ണ് സ​ര​സു​വി​ന്‍റെ മൃ​ത​ദേ​ഹം പു​ത​പ്പു​കൊ​ണ്ട് മൂ​ടി​യ നി​ല​യി​ൽ മു​റി​യി​ൽ ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്. ഉ​ട​ന്‍ പോ​ലീ​സി​ല്‍ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*