അമ്മ മരിച്ചു, അച്ഛന്‍ രോഗം ബാധിച്ച് കിടക്കയില്‍; മാനസികാസ്വാസ്യമുള്ള മകളെ ബലാത്സംഗം ചെയ്ത നാല്‌പേര്‍ക്ക് പത്ത് വര്‍ഷം തടവ്..!!

ബലാത്സംഗ കേസില്‍ നാല് പ്രതികള്‍ക്ക് പത്ത് വര്‍ഷം തടവ് വിധിച്ച് മുംബൈയിലെ ജില്ല സ്‌പെഷ്യല്‍ സെഷന്‍സ് കോടതി. മാനസികാസ്വാസ്യമുള്ള പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്ത പെണ്‍കുട്ടിയെ ക്രൂരമായി ബലാത്സംഗം ചെയ്ത നാല് പ്രതികള്‍ക്കാണ് കോടതി ശിക്ഷ വിധിച്ചത്. 10,000 രൂപ പിഴയും വിധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഭഗ്വാന്‍ കൊതേകാര്‍, ദീപക് പാടീല്‍, രാംനാഥ് മാത്രെ, മൊരേശ്വര്‍ മാത്രെ എന്നിവര്‍ക്കാണ് കോടതി ശിക്ഷ വിധിച്ചത്. 44-50 ഇടയില്‍ പ്രായമുള്ളവരാണ് പ്രതികള്‍.

2014-ാണ് പ്രതികള്‍ക്കെതിരെ ബലാത്സംഗ കുറ്റം ചുമത്തിയത്. പത്ത് വയസുള്ള മാനസികാസ്വാസ്യമുള്ള പെണ്‍കുട്ടിയെ നാല് പ്രതികളും ചേര്‍ന്ന് ബലാത്സംഗം ചെയ്യുകയായിരുന്നു. പ്രതികള്‍ ഒരു വര്‍ഷത്തോളം പെണ്‍കുട്ടിയെ ബലാത്സംഗം ചെയ്ത് വരികയായിരുന്നു. വിചാരണയ്ക്കിടെ പ്രതികളില്‍ ഒരാളായ മൊരേശ്വര്‍ മരിച്ചിരുന്നു. ബാക്കി മൂന്ന് പ്രതികളും 10000 രൂപ വീതം പെണ്‍കുട്ടിക്ക് നല്‍കണം. അമ്മ മരിച്ചുപോയ പെണ്‍കുട്ടിയുടെ പിതാവ് രോഗവാസ്ഥയില്‍ കിടപ്പിലാണ്. തുടര്‍ന്ന് റെയില്‍വേ സ്റ്റേഷനില്‍ അലഞ്ഞ് തിരിയുന്നതിനിടെയാണ് പ്രതികള്‍ പെണ്‍കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിച്ചത്. പിന്നീട് ഒരു വര്‍ഷമായി ഇവര്‍ കുട്ടിയെ പീഡിപ്പിക്കുകയായിരുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*