സ്റ്റേയ്‌ക്കെതിരേ സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിക്കും: നികേഷ് കുമാര്‍..!!

കെ എം ഷാജി എംഎല്‍എയെ അയോഗ്യനാക്കിയ ഹൈക്കോടതി വിധിയ്ക്ക് സ്‌റ്റേ ലഭിച്ചതിനെതിരേ സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിക്കുമെന്ന് എം വി നികേഷ് കുമാര്‍ പറഞ്ഞു. ഹൈക്കോടതി നടപടി സ്വാഭാവികം മാത്രമാണ്. രണ്ടര കൊല്ലമായി നടത്തുന്ന പോരാട്ടം ഇനിയും തുടരും. വിധിയില്‍ മേല്‍ക്കോടതിയെ സമീപിക്കാനുള്ള സാവകാശം മാത്രമാണ് നല്‍കിയിരിക്കുന്നത്.

ഒരാഴ്ചയ്ക്കകം 50,000 രൂപ കെട്ടിവെക്കാനും കോടതി നിര്‍ദ്ദേശിച്ചു. കേസ് വീണ്ടും ചൊവ്വാഴ്ച പരിഗണിക്കും. പറയാനുളളത് ചൊവ്വാഴ്ച കോടതിയില്‍ അറിയിക്കുമെന്നും നികേഷ് വ്യക്തമാക്കി. അതേസമയം സ്‌റ്റേയില്‍ ആശ്വാസമില്ലെന്നും തെരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ വര്‍ഗീയ പരാമര്‍ശം നടത്തിയെന്ന കോടതി പരാമര്‍ശം മാറ്റി കിട്ടാന്‍ സുപ്രീംകോടതിയെ സമീപിക്കുമെന്നും ഷാജി വ്യക്തമാക്കി.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*