ബോളിവുഡ് താരം ഷാരൂഖ് ഖാനെ കാണാന്‍ സാധിക്കത്തില്‍ മനം നൊന്ത് യുവാവ് സ്വയം കഴുത്തറുത്തു.

ബോളിവുഡ് താരം ഷാരൂഖ് ഖാനെ കാണാന്‍ സാധിക്കത്തില്‍ മനം നൊന്ത് യുവാവ് സ്വയം കഴുത്തറുത്തു. മുഹമ്മദ് സലിം അലവുദീന്‍ എന്ന ഇരുപത്തിയാറുകാരനാണ് കഴുത്തറുത്തത്. ഷാരൂഖിന്റെ 56 ാം പിറന്നാളായിരുന്നു. അന്ന്തന്‍റെ  ആരാധകരെ കാണാനായി ഷാരൂഖ് തന്‍റെ  വസതിക്ക് മുന്‍പില്‍ എത്തിയിരുന്നു.

എന്നാല്‍ മൂന്ന് മണിക്കൂറോളം കാത്തിരുന്നിട്ടും മുഹമ്മദ് സലിമിന് ഷാരൂഖിനെ കാണാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. ഇതില്‍ മനം നൊന്താണ് ഇയാള്‍ ബ്ലേഡ് ഉപയോഗിച്ച് കഴുത്തറുത്ത് എന്ന് ബാന്ദ്ര എസ്.ഐ അറിയിച്ചു.താരങ്ങളോടുള്ള കടുത്ത ആരാധന മൂലം മുന്‍പും ഇതുപോലുള്ള സംഭവങ്ങള്‍ ഉണ്ടായിട്ടുണ്ട്. ഇയാളെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചു. കാര്യമായ പരിക്ക് ഇല്ലെന്നാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. ഇയാള്‍ ബാബാ ആശുപത്രിയില്‍ ചികിത്സ തുടരുകയാണ്

 

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*