മീടു ക്യാമ്പയ്നിന്‍റെ ഭാഗമായി ലൈംഗികാരോപണം നേരിടുന്ന ബ്രാന്റ് കണ്‍സല്‍ട്ടന്‍റെ സുഹേല്‍ സേഥുമായുള്ള കരാര്‍ ടാറ്റാ സണ്‍സ് അവസാനിപ്പിച്ചു..

മീടു ക്യാമ്പയ്നിന്‍റെ  ഭാഗമായി ലൈംഗികാരോപണം നേരിടുന്ന ബ്രാന്റ് കണ്‍സല്‍ട്ടന്റ് സുഹേല്‍ സേഥുമായുള്ള കരാര്‍ ടാറ്റാ സണ്‍സ് അവസാനിപ്പിച്ചു. സുഹേലുമായി കരാര്‍ അവസാനിക്കാന്‍ ഒരു മാസം മാത്രം ബാക്കിയുള്ളപ്പോഴാണ് ടാറ്റയുടെ നീക്കം.

എഴുത്തുകാരി ഇറ ത്രിവേദി, സംവിധായിക നടാഷ റാത്തോര്‍, മോഡല്‍ ദിയാന്‍ഡ്ര സൊരെസ തുടങ്ങി ആറു സ്ത്രീകളാണ് സുഹേലിനെതിരെ ലൈംഗികാരോപണം ഉന്നയിച്ച് മുന്നോട്ടു വന്നത്.ഒക്ടോബറില്‍ ആരംഭിച്ച മീടു ക്യാമ്പയ്നിന്റെ ഭാഗമായി രാജ്യത്തെ മാധ്യമ, രാഷ്ട്രീയ, ചലച്ചിത്ര രംഗത്ത് നടക്കുന്ന ലൈംഗികാതിക്രമങ്ങള്‍ ചൂണ്ടിക്കാട്ടി നിരവധി സ്ത്രീകള്‍ രംഗത്തെത്തിയിരുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*