കാണാതായ പെണ്‍കുട്ടിയെയും കൂട്ടി യുവാവ് പോലീസ് സ്‌റ്റേഷനിലെത്തി; പെണ്‍കുട്ടി പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്തതിനാല്‍ യുവാവിനെ പോലിസ് ചെയ്തത്…

കാണാതായ പെണ്‍കുട്ടിയെയും കൂട്ടി യുവാവ് പോലീസ് സ്‌റ്റേഷനിലെത്തി. പെണ്‍കുട്ടിക്ക് പ്രായപൂര്‍ത്തിയാകാത്തതിനാല്‍ യുവാവിനെ പോക്‌സോ കേസില്‍ അറസ്റ്റു ചെയ്ത് ജയിലിലടച്ചു. ഇരുളം ഓര്‍ക്കടവ് അഭിജിത്തിനെ (24)യാണ് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. കഴിഞ്ഞ ദിവസം മുതലാണ് പെണ്‍കുട്ടിയെ കാണാതായത്. ഇതുസംബന്ധിച്ച്‌ മാതാപിതാക്കള്‍ പോലീസില്‍ പരാതി നല്‍കുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

പോലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പെണ്‍കുട്ടി ഇരുളത്ത് അഭിജിത്തിനൊപ്പമുണ്ടെന്ന് അറിഞ്ഞത്. തുടര്‍ന്ന് സ്റ്റേഷനിലേക്ക് വിളിച്ചുവരുത്തുകയായിരുന്നു. രേഖകള്‍ പരിശോധിച്ചപ്പോഴാണ് പെണ്‍കുട്ടിക്ക് പ്രായപൂര്‍ത്തിയായില്ലെന്നറിയുന്നത്. തുടര്‍ന്നാണ് അഭിജിത്തിനെ പോലീസ് അറസ്റ്റു ചെയ്തത്. കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കിയ പ്രതിയെ റിമാന്‍ഡ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*