കന്യാസ്ത്രീയെ പീഡിപിച്ച കേസ് : ബിഷപ് ഫ്രാങ്കോയെ ഇന്നു കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കും…

ക​ന്യാ​സ്ത്രീ​യു​ടെ പ​രാ​തി​യി​ല്‍ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ ബി​ഷ​പ് ഡോ. ​ഫ്രാ​ങ്കോ മു​ള​യ്ക്ക​ലി​നെ ഇന്ന് പാലാ കോടതിയില്‍ ഹാജരാക്കും. വെള്ളിയാഴ്ച രാത്രി നെഞുവേദനയും ഉയര്‍ന്ന രക്തസമ്മര്‍ദ്ദവും അനുഭവപ്പെട്ട അദ്ദേഹത്തെ കോട്ടയം മെഡിക്കല്‍ കോളജ് ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചിരുന്നു.

പരിശോധനകള്‍ക്ക് ശേഷം ഇന്ന് പുലര്‍ച്ചെ അദ്ദേഹത്തെ ഡിസ്ചാര്‍ജ് ചെയ്തു. നിലവില്‍ കോട്ടയം പോലീസ് ക്ലബിലാണ് അദ്ദേഹമുള്ളത്. കനത്ത പോലീസ് കാവലിലാണ് അദ്ദേഹം.പുലര്‍ച്ചെ ഡോ​ക്ടര്‍​മാ​ര്‍ ന​ട​ത്തി​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​യി​ല്‍ ബിഷപ്പിന് കാ​ര്യ​മാ​യ ആ​രോ​ഗ്യ പ്ര​ശ്ന​ങ്ങ​ളി​ല്ലെ​ന്നും പ്രാ​യ​ത്തി​ന്‍റെ​താ​യ അ​വ​ശ​ത​ക​ള്‍ മാ​ത്ര​മാ​ണു​ള്ള​തെ​ന്നും ക​ണ്ടെ​ത്തി​യി​രു​ന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*