ജസ്‌നയുടെ തിരോധാനം : അന്വേഷണം ക്രൈംബ്രാഞ്ചിന് കൈമാറാന്‍ ശ്രമം

കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി എസ്ഡി കോളജിലെ രണ്ടാംവര്‍ഷ ബിരുദ വിദ്യാര്‍ഥിനി ജെസ്‌ന മരിയ ജയിംസി(22)നെ കാണാതായിട്ടു ശനിയാഴ്ച ആറുമാസം തികയുന്നു. മാര്‍ച്ച്‌ 22നാണ് കൊല്ലമുള സന്തോഷ്‌കവല കുന്നത്തുവീട്ടില്‍ ജെസ്‌നയെ കാണാതാകുന്നത്. ബന്ധുവീട്ടിലേക്കെന്ന് പറഞ്ഞ് വീട്ടില്‍ നിന്നിറങ്ങിയ ജസ്‌നയെ കുറിച്ച്‌ പിന്നീട് യാതൊരു വിവരവും ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

ഇതിനിടെ ജെസ്‌നയെ ബംഗളൂരുവിലും തമിഴ്‌നാട്ടിലും മലപ്പുറത്തുമൊക്കെ കണ്ടതായി വിവരം ലഭിച്ചെങ്കിലും കണ്ടെത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. ഇതോടെ കേസ് അന്വേഷിക്കുന്ന പോലീസ് ഉദ്യോഗസ്ഥര്‍ക്ക് ഏറെ പഴിയും കേള്‍ക്കേണ്ടി വന്നു.

കേസ് അന്വേഷണത്തിന് ഐജി മനോജ് എബ്രഹാമിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ പ്രത്യേക സംഘത്തെ നിയമിച്ചെങ്കിലും ജെസ്‌നയെക്കുറിച്ച്‌ ഒരു വിവരവും കണ്ടെത്താനായിട്ടില്ല. ഇതോടെ അന്വേഷണം ക്രൈംബ്രാഞ്ചിന് കൈമാറാനാണ് ആലോചന.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*