ഇന്‍ഡിഗോ എയര്‍ലൈന്‍സ് പന്ത്രണ്ടാം വാര്‍ഷികത്തിലേക്ക് : പുതിയ ഓഫറുകള്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു കഴിഞ്ഞു…

ആഗസ്റ്റ് നാലിന് 12 വര്‍ഷം തികയ്ക്കുന്ന ഇന്‍ഡിഗോയുടെ ആഘോഷപരിപാടികളുടെ ഭാഗമായാണ് ടിക്കറ്റ് നിരക്കില്‍ ഇളവ് കൊണ്ടുവന്നിരിക്കുന്നത്. 1,212 രൂപ മുതല്‍ ആരംഭിക്കുന്ന ഓഫറിന്റെ കീഴില്‍ 12 ലക്ഷം സീറ്റുകളാണ് വരുന്നത്. പൊതുവെ ചിലവ് കുറഞ്ഞ വിമാനസര്‍വീസാണ് ഇന്‍ഡിഗോ. നിലവില്‍ ഇന്ത്യയ്ക്കകത്ത് 42 ഉം ഇന്ത്യയ്ക്ക് പുറത്ത് 8 ഇടങ്ങളിലേക്കുമായി 1086 ഫ്ലൈറ്റ് സര്‍വീസുകളാണ് ഇന്‍ഡിഗോയ്ക്കുള്ളത്.

മെ​ഗാ ആ​നി​വേ​ഴ്സ​റി സെ​യി​ല്‍ എ​ന്ന പേ​രി​ല്‍ ആ​ഭ്യ​ന്ത​ര-​അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര സ​ര്‍​വീ​സു​ക​ളി​ലാ​യി 12 ല​ക്ഷം സീ​റ്റു​ക​ള്‍ നാ​ലു​ദി​വ​സം​കൊ​ണ്ടു വി​ല​ക്കു​റ​വി​ല്‍ വി​റ്റ​ഴി​ക്കാ​നാ​ണ് ഇ​ന്‍​ഡി​ഗോ​യു​ടെ പ​ദ്ധ​തി. ജൂ​ലൈ 25 മു​ത​ല്‍ 2019 മാ​ര്‍​ച്ച്‌ 30 വ​രെ നി​ല​വി​ലെ ഓ​ഫ​ര്‍ പ്ര​യോ​ജ​ന​പ്പെ​ടു​ത്തി ടി​ക്ക​റ്റ് ബു​ക്ക് ചെ​യ്യാം.
ഓ​ഫ​റി​നു പു​റ​മേ, എ​സ്ബി​ഐ ക്രെ​ഡി​റ്റ് കാ​ര്‍​ഡ് ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച്‌ കു​റ​ഞ്ഞ​ത് 3000 രൂ​പ നി​ര​ക്കി​ലു​ള്ള ടി​ക്ക​റ്റു​ക​ള്‍ ബു​ക്ക് ചെ​യ്താ​ല്‍ അ​ഞ്ചു ശ​ത​മാ​നം കാ​ഷ്ബാ​ക്ക് ല​ഭി​ക്കു​ന്ന പ​ദ്ധ​തി​യും ഇ​ന്‍​ഡി​ഗോ പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*