പോക്കിരി രാജയുടെ രണ്ടാം ഭാഗത്തില്‍ പൃഥ്വിരാജ് ഇല്ല; പൃഥ്വിയെ പുറത്താക്കിയതിനു പിന്നില്‍…

മെഗാസ്റ്റാര്‍ മമ്മൂട്ടിയും യുവതാരം പൃഥ്വിരാജും ഒന്നിച്ചഭിനയിച്ച ഹിറ്റ് ചിത്രം പോക്കിരി രാജയുടെ രണ്ടാം ഭാഗത്തില്‍ പൃഥ്വി ഇല്ലെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. രാജാ 2 എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിലെ അണിയറ പ്രവര്‍ത്തകരാണ് പൃഥ്വി ചിത്രത്തില്‍ ഉണ്ടാകില്ലെന്ന വാര്‍ത്ത പുറത്തുവിട്ടത്. എന്നാല്‍ വാര്‍ത്തയെ സംബന്ധിച്ച്‌ ഇതുവരെ ഔദ്യോഗിക അറിയിപ്പുകളൊന്നും ലഭിച്ചിട്ടില്ല.

മുളകുപാടം ഫിലിംസിന്റെ ബാനറില്‍ ടോമിച്ചന്‍ മുളകുപാടമാണ് പോക്കിരി രാജ നിര്‍മ്മിച്ചത്. എന്നാല്‍ വൈശാഖ് ഉദയകൃഷ്ണ കൂട്ടുകെട്ടില്‍ ഒരുങ്ങുന്ന രാജാ 2 നിര്‍മ്മിക്കുന്നത് വൈശാഖും ഉദയകൃഷ്ണയും ചേര്‍ന്ന് വൈശാഖ് ഉദയകൃഷ്ണ പ്രൊഡക്ഷന്‍സിന്റെ ബാനറിലാണ്.

ചിത്രത്തില്‍ ഒന്നിലേറെ നായികമാരുണ്ടാകും. അനുശ്രീയാണ് ഒരു നായിക. ചിത്രത്തിന്റെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂള്‍ ഓഗസ്റ്റ് ആദ്യവാരം എറണാംകുളത്ത് ആരംഭിക്കും. തെലുങ്ക് ചിത്രം യാത്രയുടെയും മാമാങ്കത്തിന്റെയും ചീത്രീകരണത്തിന്റെ തിരക്കിലാണ് മമ്മൂട്ടി.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*