ലോകകപ്പിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിനുള്ള അര്‍ജന്റീനാ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു; ഞെട്ടലോടെ ആരാധകര്‍..!

റഷ്യന്‍ ലോകകപ്പിലെ ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ ഇന്ന് ഐസ്ലന്‍ഡിനെ നേരിടാനൊരുങ്ങുന്ന അര്‍ജന്റീന ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചു. സൂപ്പര്‍ താരം ലയണല്‍ മെസിക്കൊപ്പം സെര്‍ജിയോ അഗ്യൂറോയാകും ആദ്യ മത്സരത്തില്‍ അര്‍ജന്റീന ടീമിന്റെ മുന്‍ നിരയില്‍ കളിക്കുക. മത്സരത്തിന് ഇനിയും ധാരാളം സമയം ബാക്കി നില്‍ക്കെ അര്‍ജന്റീന തങ്ങളുടെ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിച്ചത് ആരാധകര്‍ക്ക് ചെറിയ ഞെട്ടല്‍ സമ്മാനിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഐസ്ലന്‍ഡ് ടീമിനെ നിസാരക്കാരായി കാണുന്നത് കൊണ്ടാണോ മത്സരത്തിന് ഇത്രയും സമയം മുമ്പേ ടീമിനെ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത് എന്ന മാധ്യമ പ്രവര്‍ത്തകരുടെ ചോദ്യത്തിന് അല്ലെന്നായിരുന്നു അര്‍ജന്റീനാ പരിശീലകന്‍ ജോര്‍ജ് സാമ്പോളിയുടെ മറുപടി. ഇതിനൊപ്പം ലയണല്‍ മെസിക്ക് ടീമീല്‍ അമിത സമ്മര്‍ദ്ദങ്ങളില്ലെന്നും, ലോകകപ്പ് എന്ന സ്വപ്‌നം പൂവണിയാന്‍ ഇത്തവണ അദ്ദേഹത്തിന് സാധിക്കുമെന്നും സാംമ്പോളി കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

ആദ്യ മത്സരത്തിനുള്ള അര്‍ജന്റീനാ ടീം: കാബെല്ലെറോ, സാല്‍വിയോ, ഒട്ടമെണ്ടി, റോജോ, ടഗ്ലിയാഫികോ, മഷരാനോ, ബിഗ്ലിയ, മെസ, മെസി, ഡി മരിയ, അഗ്യൂറോ.

നാ​യ​ക​നും സൂ​പ്പ​ര്‍ സ്‌​ട്രൈ​ക്ക​റു​മാ​യ ല​യ​ണ​ല്‍ മെ​സി​യി​ലാ​ണ് ആരാധകരുടെയും ടീമിന്റെയും പ്രതീക്ഷ. മോ​സ്‌​കോ​യി​ലെ സ്പാ​ര്‍​ട് അ​രീ​ന സ്റ്റേ​ഡി​യ​ത്തി​ല്‍ ഇ​ന്ന് വൈ​കു​ന്നേ​രം 6.30നാ​ണ് മ​ത്സ​രം. അ​തേ​സ​മ​യം, ക​രു​ത്ത​രാ​യ അ​ര്‍​ജ​ന്‍റീ​ന​യ്‌​ക്കെ​തി​രേ മി​ക​ച്ച പ്ര​ക​ട​ന​മാ​ണ് ഐ​സ്‌​ല​ന്‍ഡ് ലക്ഷ്യമിടുന്നത്. ഗ്രൂപ്പ് ഡിയില്‍ ലോ​ക റാ​ങ്കി​ങ്ങി​ല്‍ അ​ഞ്ചാം സ്ഥാ​ന​വു​മാ​യി അ​ര്‍ജ​ന്‍റീ​നയും ഇരുപത്തി രണ്ടാം റാ​ങ്കോ​ടെ ഐ​സ്‌​ല​ന്‍ഡും ഏറ്റുമുട്ടുമ്പോള്‍ തീ പാറുമെന്ന് ഉറപ്പാണ്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*