ഫേസ്ബുക്ക് പൂട്ടുന്നതിന് മുന്‍പ് ഇത് നിങ്ങള്‍ തീര്‍ച്ചയായും ചെയ്യുക..!!

ഫേസ്ബുക്ക് പൂട്ടുമോ, എങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ ഇത്രയും കാലം അവിടെ ഉണ്ടാക്കിവച്ചിരിക്കുന്ന വിവരങ്ങള്‍ എന്ത് ചെയ്യും. എന്ത് വിവരം എന്നാണോ? – നിങ്ങള്‍ ഫേസ്ബുക്ക് തുറന്നകാലം മുതല്‍ ഉള്ളകാര്യം ചിന്തിക്കൂ. എ​ഴു​ത്തും, സെ​ൽ​ഫി​യ​ട​ക്ക​മു​ള്ള ചി​ത്ര​ങ്ങ​ളു​മാ​യി പോ​സ്റ്റു​ക​ളു​ടെ ഒരു വന്‍ ശേഖരം തന്നെ അവിടെ കാണില്ലെ. അവയില്‍ നിങ്ങളുടെ ജീവിതവുമായി അടുത്ത ബന്ധം ഉണ്ടാകും. അതിനാല്‍ തന്നെ ഇവയൊക്കെ നഷ്ടപ്പെടാതിരിക്കാന്‍ ഒരു മുന്‍കരുതല്‍ അത്യവശ്യമാണ്.

ചില ആപ്പുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തുമ്പോള്‍ അതിലുള്ള വിവരങ്ങള്‍ ആര്‍ക്കേവ് ചെയ്യാനുള്ള സൗകര്യം നല്‍കാറുണ്ട്. എന്നാല്‍ ഫേസ്ബുക്ക് ഇപ്പോള്‍ തന്നെ ആര്‍ക്കേവ് സൗകര്യം നല്‍കുന്നുണ്ട്. അതിന് വേണ്ടി ചെയ്യേണ്ടത് ഇത്രമാത്രമാണ്.ഫേസ്ബുക്കില്‍ ലോ​ഗ്ഇ​ൻ ചെ​യ്ത് സെ​റ്റിം​ഗ്സ് പേ​ജി​ൽ പോ​യി ആ​ർ​ക്കൈ​വ് ഡൗ​ണ്‍​ലോ​ഡ് ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള ലി​ങ്കി​ൽ ക്ലി​ക്ക് ചെ​യ്യു​ക. ബാ​ക്കി നി​ർ​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ ഫേ​സ്ബു​ക്ക് ത​ന്നു​കൊ​ള്ളും.

റി​ക്വ​സ്റ്റ് കൊടുത്താല്‍ ഉടന്‍ ഫേ​സ്ബു​ക്ക് ര​ണ്ട് ഇ-​മെ​യി​ലു​ക​ൾ ഉപയോക്താവിന് അയക്കും. ഒ​ന്നാ​മ​ത്തേ​ത് ആ​ർ​ക്കൈ​വ് ഡൗ​ണ്‍​ലോ​ഡ് ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള റി​ക്വ​സ്റ്റ് കി​ട്ടി എ​ന്നു സ്ഥി​രീ​ക​രി​ക്കു​ന്ന​താ​കും. ര​ണ്ടാ​മ​ത്തേ​തി​ലാ​ണ് നി​ങ്ങ​ളു​ടെ ഫ​യ​ൽ ത​യാ​റാ​യാ​ൽ അ​ത് ഡൗ​ണ്‍​ലോ​ഡ് ചെ​യ്യാ​നു​ള്ള ലി​ങ്ക് ഉ​ണ്ടാ​കു​ക.

ഫ​യ​ലി​ന്‍റെ വ​ലി​പ്പ​ത്തി​ന​നു​സ​രി​ച്ച് അ​തു ത​യാ​റാ​ക്കാ​ൻ എ​ടു​ക്കു​ന്ന സ​മ​യ​ത്തി​ലും മാ​റ്റം​വ​രാം. ഫേ​സ്ബു​ക്കില്‍ നിന്ന് സേവനം അവസാനിപ്പിച്ചാലും ഫേസ്ബുക്ക് സ്മാരകമാകും ഈ വിവരങ്ങള്‍.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*