കോമണ്‍വെല്‍ത്ത് ഗെയിംസ്: മലയാളി താരം സജന്‍ പ്രകാശിന് നിരാശ..!!

കോമണ്‍വെല്‍ത്ത് ഗെയിംസ് നീന്തലില്‍ മലയാളി താരം സജന്‍ പ്രകാശിന് ഫൈനലില്‍ നിരാശ. 200 മീറ്റര്‍ ബട്ടര്‍ഫ്‌ളൈയില്‍ എട്ടാം സ്ഥാനക്കാരനായാണ് സജന്‍ ഫിനിഷ് ചെയ്തത്. അതേസമയം, കോമണ്‍വെല്‍ത്ത് ഗെയിംസില്‍ 3 സ്വര്‍ണവും 1 വെള്ളിയും 1 വെങ്കലവുമാണ്  ഇന്ത്യയുടെ മെഡല്‍ പട്ടികയിലുള്ളത്.

ഭാരോദ്വഹനത്തില്‍ സതീഷ് കുമാര്‍ ശിവലിംഗമാണ് സ്വര്‍ണം കരസ്ഥമാക്കിയിരുന്നു. പുരുഷന്‍മാരുടെ 77 കിലോ വിഭാഗത്തിലാണ് നേട്ടം. പുരുഷന്‍മാരുടെ 69 കിലോ ഭാരോദ്വഹനത്തില്‍ 295 കിലോ ഭാരമുയര്‍ത്തിയ ഇന്ത്യയുടെ ദീപക് ലാത്തര്‍ വെങ്കല മെഡല്‍ നേടിയിരുന്നു. വനിതകളുടെ 53 കിലോ ഭാരോദ്വഹനത്തില്‍ സഞ്ജിതാ ചാനു സ്വര്‍ണം നേടിയിരുന്നു.

84 കിലോഗ്രാമെന്ന റെക്കോര്‍ഡുമായാണ് സഞ്ജിതാ ചാനു സ്വര്‍ണം കരസ്ഥമാക്കിയത്. ഗ്ലാസ്‌ഗോയില്‍ നടന്ന ഭാരോദ്വഹത്തില്‍ സ്വാതി സിംഗ് നേടിയ 83 കിലോഗ്രാമെന്ന റെക്കോര്‍ഡാണ് സഞ്ജിത ചാനു തകര്‍ത്തത്. 81 കിലോഗ്രാമുമായി കാനഡയുടെ റേച്ചല്‍ ലെബ്ലാന്‍ക് ബാസിനറ്റ് ആണ് രണ്ടാം സ്ഥാനത്ത്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*