മുംബൈയുടെ ഈ മികച്ച താരത്തിനായി വലവിരിച്ച് കൊല്‍ക്കത്ത; കോടികളുടെ ഓഫര്‍ നിരസിക്കാന്‍ താരത്തിനു കഴിയുമോ??

ഐ എസ് എല്ലില്‍ രണ്ടു തവണ ചാമ്പ്യന്‍മാരായ കൊല്‍ക്കത്ത ഒരിക്കലും ഓര്‍മ്മിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കാത്ത സീസണാണ് ഇപ്പോള്‍ അവസാനിക്കാനിരിക്കുന്നത്. നാണംകെട്ട നാലാം സീസണ് ശേഷം മികച്ച ടീമിനെ വാര്‍ത്തെടുക്കാനുള്ള ഒരുക്കത്തിലാണ് കൊല്‍ക്കത്ത.

ഗോകുലം താരങ്ങളെ റാഞ്ചാന്‍ ഐഎസ്എല്ലിലെ വമ്പന്മാര്‍, ഐ ലീഗ് ക്ലബുകള്‍; സൂപ്പര്‍ താരത്തിനായി വലവിരിച്ച് ബ്ലാസ്‌റ്റേഴ്‌സും..!!

പ്രാണോയ് ഹള്‍ഡറിനെയും റിക്കി ലല്ലവ്മാവ്മയെയും ടീമിലെത്തിച്ചതിന് ശേഷം മുംബൈ മുന്നേറ്റതാരം ബല്‍വന്ത് സിംഗിനെ സ്വന്തം നിരയിലെത്തിക്കാനാണ് കൊല്‍ക്കത്തയുടെ ശ്രമം.

സീസണില്‍ ആറു ഗോളുകള്‍ നേടിയ താരത്തിന് കോടികളാണ് കൊല്‍ക്കത്ത ഓഫര്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നതെന്ന് ഗോള്‍ റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുന്നു. 31 കാരനായ ബല്‍വന്ത് സിംഗ് ഈയാഴ്ച്ച തന്നെ രണ്ടുവര്‍ഷത്തെ കരാറില്‍ ഒപ്പിടാന്‍ സാധ്യതയുണ്ടെന്നും റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ വ്യക്തമാക്കുന്നു. മുന്‍ ജെ സി ടി താരമായ ബല്‍വന്ത് ഇന്ത്യന്‍ മുന്നേറ്റതാരങ്ങളില്‍ ശ്രദ്ധേയനാണ്. മികച്ച ഫിനിഷിംഗും വേഗതയുമാണ് താരത്തിന്റെ കൈമുതല്‍.

 18 കളികളില്‍ നിന്ന് നാല് വിജയം മാത്രം കൊല്‍ക്കത്ത ഈ സീസണില്‍ 9-ാം സ്ഥാനത്താണ് ഫിനിഷ് ചെയ്തത്. മുബൈ ഇത്തവണ 18 കളികളില്‍ നിന്ന് 23 പോയന്റോടെ ഏഴാം സ്ഥാനത്തായിരുന്നു. ഐ എസ് എല്ലിന് ശേഷം മിക്ക ടീമുകളും പുതിയ താരങ്ങളെ ടീമിലെത്തിക്കാനും നിലവിലുള്ള താരങ്ങളെ നിലനിര്‍ത്താനുമുള്ള ശ്രമങ്ങളിലാണ്. താരങ്ങളും ടീമുകളും തമ്മിലുള്ള ചര്‍ച്ചകളാണ് ഇപ്പോള്‍ ഫുട്‌ബോള്‍ ലോകത്ത് വാര്‍ത്തയാവുന്നത്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*