കൊല്‍ക്കത്തയ്ക്ക് തിരിച്ചടി; മിച്ചല്‍ സ്റ്റാര്‍ക്ക് ഐപിഎല്ലില്‍ നിന്നും പുറത്ത്..!!

ഈ സീസണിലെ ഐപിഎല്ലില്‍ നിന്നും സ്റ്റാര്‍ പേസര്‍ മിച്ചല്‍ സ്റ്റാര്‍ക്ക് പിന്മാറി. കാലിനേറ്റ പരിക്കുമൂലമാണ് സ്റ്റാര്‍ക്ക് ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരായ നാലാം ടെസ്റ്റില്‍ നിന്നും ഐപിഎല്ലില്‍ നിന്നും പിന്മാറിയത്. 9.4 കോടിയ്ക്ക് സ്റ്റാര്‍ക്കിനെ തങ്ങളുടെ തട്ടകത്തിലെത്തിച്ച കൊല്‍ക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്‌സിന് കനത്ത തിരിച്ചടിയാകും ഇത്. ക്രിസ് ലിന്നിന്റേയും ആന്ദ്രേ റസലിന്റേയും പരിക്ക് വിലങ്ങു തടിയായി നില്‍ക്കുന്നതിനിടെയാണ് സ്റ്റാര്‍ക്കും പിന്‍മാറുന്നത്.

കാലിന് പരിക്കേറ്റ സ്റ്റാര്‍ക്ക് ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിലെ അവസാന മത്സരം കളിക്കില്ലെന്നും നാട്ടില്‍ തിരികെയെത്തിയ ഉടന്‍ ചികിത്സയില്‍ പ്രവേശിക്കുമെന്നും ക്രിക്കറ്റ് ഓസ്‌ട്രേലിയയാണ് അറിയിച്ചു. താരത്തിന് ഐപിഎല്ലും നഷ്ടമാകുമെന്നും ക്രിക്കറ്റ് ഓസ്‌ട്രേലിയ വ്യക്തമാക്കി. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്‌ക്കെതിരെ അവസാനമായി കളിച്ച മൂന്ന് ടെസ്റ്റില്‍ നിന്നുമായി 12 വിക്കറ്റുകള്‍ നേടിയിട്ടുള്ള സ്റ്റാര്‍ക്കിന്റെ അഭാവം ടീമിന് വലിയ ആഘാതമാകും.

അതേസമയം തുടര്‍ച്ചയായ മൂന്നാം ഐപിഎല്ലാണ് സ്റ്റാര്‍ക്കിന് നഷ്ടമാകുന്നത്. 2016 ല്‍ പരിക്കു മൂലവും കഴിഞ്ഞ സീസണില്‍ അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റില്‍ ശ്രദ്ധ ചെലുത്താനുമായി ടൂര്‍ണമെന്റില്‍ നിന്നും സ്റ്റാര്‍ക്ക് വിട്ടു നിന്നിരുന്നു. 27 ഐപിഎല്‍ മത്സരങ്ങള്‍ കളിച്ച സ്റ്റാര്‍ക്ക് 34 വിക്കറ്റും നേടിയിട്ടുണ്ട്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*