കാണിക്കയായി കിട്ടിയ ’25 കോടി രൂപ’ എന്തുചെയ്യണമെന്നറിയാതെ തിരുപ്പതി ദേവസ്വം..!!

നോട്ട് നിേേരാധനത്തിന് ശേഷം തിരുമല തിരുപ്പതി വെങ്കടേശ്വര ക്ഷേത്രത്തില്‍ എത്തിയത് 25 കോടിയുടെ അസാധു നോട്ടുകള്‍. ഇത്രയും തുക എന്ത് ചെയ്യണമെന്നറിയാതെ ഉഴലുകയാണ് ദേവസ്വം അധികൃതര്‍. മോദി സര്‍ക്കാര്‍ 2016 നവംബര്‍ 8 നാണ് 1000,500 രൂപാ നോട്ടുകള്‍ നിരോധിച്ചത്.

ഇതിന് പിന്നാലെ കാണിക്കയായി ക്ഷേത്രത്തിന് ലഭിച്ചത് 25 കോടിയുടെ അസാധു നോട്ടുകളാണ്. ഈ തുക മാറ്റിയെടുക്കാന്‍ റിസര്‍വ് ബാങ്ക് അനുകൂല നിലപാടെടുക്കുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ദേവസ്വം.

ഇതുസംബന്ധിച്ച് ആര്‍ബിഐക്ക് കത്തയയ്ച്ച് കാത്തിരിക്കുകയാണ് അധികൃതര്‍. നോട്ടുകള്‍ ക്ഷേത്രത്തില്‍ തന്നെയാണ് ഇപ്പോള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നത്.രാജ്യത്ത് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വരുമാനമുള്ള ക്ഷേത്രങ്ങളിലൊന്നാണ് തിരുപ്പതി.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*