വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ച ആരാധകന്റെ കുടുംബത്തിന് ധനസഹായവുമായി മമ്മൂട്ടി…!

മട്ടന്നൂരിലെ വാഹനാപകടത്തില്‍ മരിച്ച ആരാധകന്റെ കുടുംബത്തിന് ധനസഹായവുമായി മമ്മൂട്ടിയെത്തി, ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാന്‍ കണ്ണൂര്‍ ഡിസ്ട്രിക് കമ്മിറ്റി പ്രസിഡന്റും മമ്മൂട്ടി ഫാന്‍സ് അസോസിയേഷന്റെയും തലശ്ശേരിയില്‍ നിന്നുള്ള പ്രതിനിധി ആയിരുന്നു ഹര്‍ഷാദിന്റെ അനുജന്റെ പഠന ചെലവും മമ്മൂട്ടി ഏറ്റെടുത്തു. ഹര്‍ഷാദിന്റെ കുടുംബത്തിന് മമ്മൂട്ടി ധനസഹായം നല്‍കുന്ന വിവരം നടന്‍ ഹരീഷ് കണാരനാണ് ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റിലൂടെ അറിയിച്ചത്.

ദേവി എന്നും സാരിയല്ലേ ഉടുക്കുന്നത്, ഒരു ദിവസം ചുരിദാര്‍ ഇടട്ടെ; ആഗ്രഹം നിറവേറ്റിയ പൂജാരിക്ക് സംഭവിച്ചത്…..

മട്ടന്നൂരില്‍ കാറും ബൈക്കും കൂട്ടിയിടിച്ചാണ് ഹര്‍ഷാദും സുഹൃത്തും മരിച്ചത്. സുഹൃത്തിന്റെ ബൈക്കില്‍ സഞ്ചരിക്കവേ കാര്‍ ഇടിച്ചിടുകയായിരുന്നു. റോഡില്‍ തെറിച്ചു വീണ ഇരുവരേയും ഉടന്‍ ആശുപത്രിയില്‍ എത്തിച്ചെങ്കിലും രക്ഷിക്കാനായില്ല.ആരാധകനായ ഹര്‍ഷാദിന്റെ മരണത്തില്‍ മമ്മൂട്ടിയും ദുല്‍ഖര്‍ സല്‍മാനും തങ്ങളുടെ ദുഃഖം അറിയിച്ചിരുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*