ആശംസകള്‍ക്കും അനുഗ്രഹത്തിനും ആരാധരോട് നന്ദി പറഞ്ഞ് നടി ദിവ്യാ ഉണ്ണി..!!

തൻ്റെ വിവാഹത്തിന് ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്ന പ്രേക്ഷകരോട് നന്ദി പറഞ്ഞ് നടി ദിവ്യാ ഉണ്ണി. തന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പേജില്‍ വിവാഹ ചിത്രം പങ്കുവെച്ചാണ് ദിവ്യ ആരാധകരോട് നന്ദി പറഞ്ഞത്. നിങ്ങളുടെ സ്നേഹത്തിനും അനുഗ്രഹത്തിനും ആശംസകള്‍ക്കും നന്ദി. ദിവ്യ ഫെയ്സ്ബുക്കില്‍ കുറിച്ചു.

17 കാരിയായ ഈ പെൺകുട്ടി 14 കാരനെ ലൈംഗികമായി ഉപയോഗിച്ചത് 70 തവണ ! ഇവൾ ചെയ്ത മറ്റു കാര്യങ്ങൾ…

മുംബൈയില്‍ താമസമാക്കിയ തിരുവനന്തപുരം സ്വദേശി അരുണ്‍ കുമാര്‍ മണികണ്ഠനാണ് വരന്‍. ഞായറാഴ്ച ഹൂസ്റ്റണിലെ ഗുരുവായൂരപ്പന്‍ ക്ഷേത്രത്തില്‍ വെച്ചായിരുന്നു വിവാഹം. ഇരുവരുടെയും അടുത്ത ബന്ധുക്കളും സുഹൃത്തുക്കളുമാണ് വിവാഹത്തില്‍ പങ്കെടുത്തത്. ഹൂസ്റ്റണില്‍ എഞ്ചിനീയറാണ് അരുണ്‍ കുമാര്‍.

 2002ല്‍ അമേരിക്കന്‍ മലയാളിയായ ഡോക്ടര്‍ സുധീറിനെ വിവാഹം കഴിച്ച ദിവ്യാ ഉണ്ണി കഴിഞ്ഞ ആഗസ്റ്റില്‍ വിവാഹമോചനം നേടിയിരുന്നു. ഇവരുടെ വിവാഹത്തില്‍ ദിവ്യയ്ക്ക് രണ്ട് മക്കളുണ്ട്. 

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*