പ്രണവ് പരന്ന വായനയുള്ള മനുഷ്യത്വമുള്ള നാടോടിയായ നടന്‍; അപ്പുവിനെ പോലൊരു മകന്റെ അച്ഛനായത് മഹാ നടനായ ലാലേട്ടന്റെ മഹാഭാഗ്യം; ഹരീഷ് പേരടി..!

മലയാളക്കരയുടെ മഹാനടനാണ് മോഹന്‍ലാല്‍. എന്നാല്‍ അപ്പുവിനെ പോലൊരു മകന്റെ അച്ഛനായത് മഹാ നടനായ ലാലേട്ടന്റെ മഹാഭാഗ്യം എന്നാണ് ലാലേട്ടന്റെ മകനായ പ്രണവിനെ കുറിച്ച്‌ ഹരീഷ് പേരടിക്ക് പറയാനുള്ളത്. മഹാനടന്റെ മകനായിട്ടും സ്വഭാവത്തില്‍ വളരെ ലാളിത്യമുള്ള നടനാണ് പ്രണവ്.

11ാം വയസില്‍ മണ്ണ് കഴിക്കാന്‍ തുടങ്ങിയ ശീലം 100ാം വയസിലും തുടരുന്നു; ഈ മനുഷ്യന്‍ അത്ഭുതമാകുന്നു..!

സാധാരണക്കാരനെ പോലെ ക്യൂ നിന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കാനും സഹസംവിധായകരുടെ കൂടെ സാധാരണ ലോഡ്ജ് മുറിയില്‍ ഷെയര്‍ ചെയത് താമസിക്കാനും മനസ്സുള്ള ഒരു ആരാളെന്നുമാണ് പ്രണവിനെ കുറിച്ച്‌ ഹരീഷ് പേരടി ഫേസ്ബുക്കില്‍ കുറിച്ചത്.

ഹരീഷ് പേരടിയുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ് വായിക്കാം;

എല്ലാവരും സ്നേഹത്തോടെ അപ്പു എന്ന് വിളിക്കുന്ന പ്രണവ്… അപ്പുവിനെ പരിചയപ്പെടുന്നത് ലൈഫ് ഓഫ് ജോസൂട്ടിയുടെ സെറ്റില്‍ വച്ചാണ്… ജോസൂട്ടിയുടെ സ്ക്രപ്റ്റിനേക്കാളും എന്റെ കഥാപാത്രത്തെക്കാളും ജിത്തു ജോസഫ് എന്ന സംവിധായക പ്രതിഭയുടെ കൂടെ ആദ്യം അഭിനയിക്കുന്നു എന്ന ഉത്തരവാദിത്വത്തെക്കാളും ദിലീപ് എന്ന സൂപ്പര്‍ താരത്തിന്റെ കൂടെ നില്‍ക്കുന്നു എന്ന ആവേശത്തെക്കാളും എന്നെ അന്ന് അത്ഭുതപ്പെടുത്തിയത് അപ്പു എന്ന ഈ ചെറുപ്പക്കാരനായിരുന്നു… ഒരു സഹ സംവിധായകന്റെ പൂര്‍ണ്ണ ഉത്തരവാദിത്വത്തൊടെ അതിലെ നടി നടന്മാരൂടെ ആവിശ്യത്തിനായി അവരുടെ പിന്നാലെ ഓടി നടക്കുന്നു… ദിലീപിന്റെ കാര വണില്‍ ഇരുന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കാന്‍ സ്വാതന്ത്ര്യമുണ്ടായിട്ടും യൂണിറ്റ് അംഗങ്ങളുടെ കൂടെ ക്യൂ നിന്ന് ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നു…

മറ്റ് സഹസംവിധായകരുടെ കൂടെ സാധാരണ ലോഡ്ജ് മുറിയില്‍ ഷെയര്‍ ചെയത് താമസിക്കുന്നു… പരന്ന വായനയുള്ള മനുഷ്യത്വമുള്ള നാടോടിയായ നടന്‍… അപ്പുവിനെ പോലെ ഒരു മകന്റെ അച്ഛനായത് മഹാ നടനായ ലാലേട്ടന്റെ മഹാഭാഗ്യം… ആദിക്കും അപ്പുവിനും വിജയാശംസകള്‍…

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*