പത്ത് വയസ്സുകാരന്‍റെ കാമുകി ഈ സുന്ദരിയായ മോഡലാണ് – വ്യത്യസ്തമായ ഈ പ്രണയത്തിനു പിന്നില്‍….!

തായ്‌ലന്റിലെ പത്ത് വയസ്സുകാരന്റെ കാമുകിയെ കണ്ടാല്‍ ആരുമൊന്ന് അസൂയപ്പെട്ട് പോകും. ഒരു മോഡലിന്റെ കാമുകനായിരിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കാത്തവര്‍ കുറവായിരിക്കും. സുന്ദരിയായ ഒരു തായ് മോഡലിനെയാണ് പത്ത് വയസ്സുകാരന്‍ നന്റാപോങ് കിട്‌വാപട്ടാന കാമുകിയാക്കി വെച്ചിരിക്കുന്നത്.

തന്‍റെ മുമ്പില്‍ വെച്ച് സ്വയം ഭോഗം ചെയ്യാന്‍ ശ്രമിച്ച യുവാവിന് വിദ്യ ബാലന്‍ കൊടുത്ത എട്ടിന്‍റെ പണി …!

കഴിഞ്ഞ ക്രിസ്മസ് ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് നന്റാപോങ് സമൂഹ മാധ്യമത്തില്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങളാണ് ഈ കമിതാക്കളെ വാര്‍ത്തയില്‍ ഇടം നേടിച്ചത്. കാമുകിയുമായി മാളില്‍ കറങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളാണ് നന്റാപോങ് സമൂഹ മാധ്യമത്തില്‍ കൂടി പോസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ക്രിസ്മസ് സമ്മാനമായി ഒരു ഐ ഫോണ്‍ എക്‌സാണ് നന്റാപോങ കാമുകിക്കായി സമ്മാനിച്ചത്.

 ഞാനെന്റെ സുന്ദരിയായ പെണ്ണിനൊപ്പം സിനിമയ്ക്ക് പോയി. ഞാനവള്‍ക്ക് ക്രിസ്മസ് സമ്മാനമായി ഐഫോണ്‍ വാങ്ങിക്കൊടുത്തു” എന്നാണ് നന്റാപോങ് ഈ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് തലക്കെട്ട് നല്‍കിയത്. നിരവധി പേരാണ് നന്റാപോങിന്റെ ഈ പോസ്റ്റ് സമൂഹമാധ്യമത്തില്‍ കൂടി ഷെയര്‍ ചെയ്തത്. അതേസമയം പത്തുവയസുകാരന്റെ പണം കണ്ടാണ് മോഡല്‍ പ്രണയിക്കുന്നതെന്നാണ് ചിലരുടെ കമന്റ്. എന്തായാലും സമൂഹമാധ്യമങ്ങളില്‍ ഇവരുടെ പ്രണയമങ്ങനെ പൂത്തുലയുകയാണ്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*