എവേ സ്റ്റാന്‍ഡ് ടിക്കറ്റ് തീര്‍ന്നു, മുംബൈ ഗ്യാലറിയും ഇത്തവണ മഞ്ഞക്കടലാകും..!

ഡെല്‍ഹിക്ക് പിറകെ മുംബൈ ഗ്യാലറിയും മഞ്ഞ പുതക്കും എന്ന് ഉറപ്പാകുന്നു. ഞായറാഴ്ച നടക്കുന്ന കേരള ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് മുംബൈ സിറ്റി പോരാട്ടത്തിനായുള്ള എവേ സ്റ്റാന്‍ഡ് ടിക്കറ്റുകള്‍ വിറ്റു തീര്‍ന്നതായാണ് റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍. അതിനാല്‍ എവേ സ്റ്റാന്‍ഡിന് അടുത്തുള്ള മറ്റു സ്റ്റാന്‍ഡുകളില്‍ ടിക്കറ്റ് ബുക്ക് ചെയ്യാന്‍ മഞ്ഞപ്പട ആരാധകര്‍ മറ്റു ട്രാവലിംഗ് ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ഫാന്‍സിനോട് അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചിട്ടുണ്ട്.

വധഭീഷണിയ്ക്ക് പിന്നാലെ ലൊക്കേഷനില്‍ ആയുധവുമായി യുവാവ്; ഷൂട്ടിംഗ് നിര്‍ത്തിവെച്ച് സല്‍മാന്‍ ഖാനെ..!

എവേ സ്റ്റാന്‍ഡിന് തൊട്ടടുത്തുള്ള ജനറല്‍ സ്റ്റാന്‍ഡിലെ ടിക്കറ്റുകളാണ് ഇപ്പോള്‍ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് ആരാധകര്‍ വാങ്ങുന്നത്. ഇന്നലെ ബ്ലാസ്റ്റേഴ്സ് താരങ്ങള്‍ക്ക് വിമാന താവളത്തില്‍ സ്വീകരണം ഒരുക്കിയ ആരാധകര്‍ ഗ്യാലറിയിലും താരങ്ങള്‍ക്ക് പിന്തുണയുമായി ഉണ്ടാകും.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*