യുവാവ് ഭാര്യയെ കൊണ്ട് കാമുകനെ വിളിച്ച് വരുത്തി കൊലപ്പെടുത്തി; മൃതദേഹം കാട്ടിനുള്ളില്‍ വലിച്ചെറിഞ്ഞു…!

യുവാവ് ഭാര്യയെ കൊണ്ട് കാമുകനെ വിളിച്ച് വരുത്തി കൊലപ്പെടുത്തി. മധ്യപ്രദേശിലെ ഇന്‍ഡോറിനടുത്തുള്ള ദാര്‍ ജില്ലയിലാണ് സംഭവം. ഡിസംബര്‍ 20 നാണ് കിഷന്‍ എന്ന യുവാവിനെ കൊല്ലപ്പെട്ട നിലയില്‍ കാണപ്പെട്ടത്. സംഭവത്തില്‍ സുനിത, ഭര്‍ത്താവ് ദിലീപ്, ഇവരുടെ സഹായി ശാന്തിലാല്‍ എന്നിവരെ പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. കാട്ടില്‍ കഴിഞ്ഞ തല വെട്ടി മാറ്റിയ നിലയിലായിരുന്നു മൃതദേഹം.

സുനിതയും കിഷനും തമ്മില്‍ കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് കാലങ്ങളായി ഇഷ്ടത്തിലായിരുന്നു. ഇതറിഞ്ഞ ദിലീപ് രോക്ഷാകുലനാവുകയും ഭാര്യയെ കൊണ്ട് തന്നെ കാമുകനെ ഫോണ്‍ വിളിപ്പിക്കുകയുമായിരുന്നു. സുനിതയെ കാണുവാന്‍ വേണ്ടി ഇവരുടെ ഗ്രാമത്തിലെത്തിയ കിഷനെ ഒരു തടാകത്തിന് അരികില്‍ വെച്ച് ശാന്തിലാല്‍ പിടികൂടുകയും ദിലീപിന് മുന്നില്‍ എത്തിക്കുകയും ചെയ്തു.

ശേഷം ദിലീപ് കിഷനെ കഴുത്തിന് വെട്ടി കൊലപ്പെടുത്തി. പിന്നീട് ശാന്തിലാലും ദിലീപും ചേര്‍ന്ന് മൃതദേഹം കാട്ടിനുള്ളിലേക്ക് വലിച്ചെറിഞ്ഞു. കിഷനെ കാണാതായതിനെ തുടര്‍ന്ന് വീട്ടുകാര്‍ നല്‍കിയ പരാതി നല്‍കി. തുടര്‍ന്ന് കിഷന്റെ ഫോണ്‍ കോളുകള്‍ കേന്ദ്രീകരിച്ചുള്ള അന്വേഷണത്തെ തുടര്‍ന്നാണ് പൊലീസ് പ്രതികളെ കുടുക്കിയത്.

 

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*