ലോറന്‍സ് എത്തുന്നു കാഞ്ചന 3 യുമായി ഇത്തവണ നായികമാര്‍…!

ലോറന്‍സിന്‍റെ  കാഞ്ചന  പ്രക്ഷകര്‍  ഇരുകയ്യും നീട്ടി സ്വീകരിച്ച സിനിമ ആയിരുന്നു.    ലോറന്‍സിന്റെ കരിയറിലെ തന്നെ  ഏറ്റവും   മികച്ച ഹിറ്റുകളായിരുന്നു കാഞ്ചന എന്ന ചിത്രവും അതിന്റെ തുടര്‍ ഭാഗവും. ഹൊറര്‍ കോമഡി പശ്ചാത്തലത്തില്‍ ഒരുക്കിയ ചിത്രം പ്രേക്ഷകര്‍ ഇരുകയ്യും നീട്ടിയാണ് സ്വീകരിച്ചത്.

 

 

 

നീണ്ട കാത്തിരുപ്പുകള്‍ക്ക് ശേഷം   ഇപ്പോഴിതാ കാഞ്ചന മൂനാം ഭാഗവുമായി ലോറന്‍സ് രാഘവന്‍ വീണ്ടുമെത്തുകയാണ്. എല്ലാ ഭാഗത്തിലെയും പോലെ നായികമാര്‍ക്ക് അവരുടേതായ പ്രാധാന്യമുള്ള ചിത്രത്തില്‍ പുതിയ ഭാഗത്തില്‍ എത്തുന്നത് ബിഗ് ബോസ് നായികാ ഓവിയയും ഗ്ലാമര്‍ താരം വേദികയുമണ്. വമ്ബന്‍ മുതല്‍ മുടക്കില്‍ ഒരുങ്ങുന്ന ഈ ചിത്രവും പക്കാ ഹൊറര്‍ കോമഡി മൂഡിലാണ് ഒരുക്കുന്നത്. ഈമാസം അവസാനം ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കുന്ന ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത് സണ്‍ പിക്ചേഴ്സാണ്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*