ദിലീപിനെ പിന്തുണച്ച മഞ്ജു വാര്യര്‍ക്കെതിരെ ആഞ്ഞടിച്ച് നടി രമ്യ നമ്ബീശന്‍…!!

കൊച്ചിയില്‍ നടിയെ ആക്രമിച്ച കേസിലെ ഗൂഢാലോചനയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ജാമ്യത്തിലിറങ്ങിയ നടന്‍ ദിലീപിന്റെ രാമലീലയെ പിന്തുണച്ച മഞ്ജു വാര്യര്‍ക്കെതിരെ നടി രമ്യ നമ്ബീശന്‍. രാമലീല കാണണമെന്ന മഞ്ജുവിന്റെ പ്രസ്താവന വ്യക്തിപരമാണെന്നും വിമന്‍ ഇന്‍ സിനിമ കലക്ടീവിന്റേതല്ലെന്നും രമ്യ നമ്ബീശന്‍ പറഞ്ഞു.

മോഹന്‍ലാല്‍ വിളിച്ചു, മനസ് തുറന്ന് ദിലീപ്; എന്നാല്‍ താരരാജവിന്‍റെ ഉപദേശം…. 

താരസംഘടനയായ ‘അമ്മ‘യില്‍ സ്ത്രീകള്‍ക്ക് 50% സംവരണം വേണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെട്ട് വിമന്‍ ഇന്‍ സിനിമ കലക്ടീവ് (ഡബ്ല്യുസിസി) അമ്മയ്ക്കു കത്തുനല്‍കിയെന്നും രമ്യ വ്യക്തമാക്കി. അമ്മയുടെ അടുത്ത യോഗത്തില്‍ കത്ത് ചര്‍ച്ചചെയ്യുമെന്നും രമ്യ അറിയിച്ചു.

നടിയെ ഉപദ്രവിച്ച കേസില്‍ പ്രതികള്‍ക്ക് ഏറ്റവും വലിയ ശിക്ഷ വാങ്ങിക്കൊടുക്കാന്‍ ഏതറ്റം വരേയും പോകും എന്നാണ് രമ്യ നമ്ബീശന്‍ വ്യക്തമാക്കിയിരുന്നു. “കേസിലെ പ്രതികളെ പുറത്ത് കൊണ്ടുവരണം എന്നതു മാത്രമാണ് ഡബ്ല്യുസിസിയുടെ ആഗ്രഹം. ഈ സംഭവം അപൂര്‍വ്വങ്ങളില്‍ അപൂര്‍വ്വമാണ്. ഇനിയാര്‍ക്കും ഇങ്ങനെയൊരു കാര്യം ചെയ്യാന്‍ തോന്നാത്ത രീതിയിലായിരിക്കണം പ്രതികള്‍ക്ക് ശിക്ഷ ലഭിക്കേണ്ടത്. കൂടാതെ സിനിമ സെറ്റുകളില്‍ ആരോഗ്യകരമായ സാഹചര്യം സൃഷ്ടിക്കുകയും വേണം ” എന്നും രമ്യ പറഞ്ഞിരുന്നു.

 ‘ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയുടെ ഇഷ്ടത്തിനനുസരിച്ച്‌ ഞാനതൊക്കെ ചെയ്തു കൊടുത്തിട്ടുണ്ട് ‘; സോളാര്‍ ബിസിനസില്‍ സഹായം വാഗ്ദാനം ചെയത് ചില മന്ത്രിമാരും നിരവധി എംഎല്‍എമാരും പീഡിപ്പിച്ചു; തനിക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ വിഷമമുണ്ടാക്കിയ സമീപനം അച്ഛന്‍റെ പ്രായമായ….

അതേസമയം, ഡബ്യുസിസിയില്‍ മഞ്ജു ഒറ്റയ്ക്കാകുന്നുവെന്നതിന്റെ തെളിവാണ് രമ്യയുടെ വിശദീകരണം എന്നാണ് ഉയരുന്ന ആരോപണം. ദിലീപ് ജാമ്യത്തിലിറങ്ങുന്നതിന് ദിവസള്‍ക്കു മുമ്ബാണ് രാമലീല കാണണമെന്ന് ദിലീപിന്റെ മുന്‍ഭാര്യ കൂടിയായ മഞ്ജു പറഞ്ഞത്. വ്യക്തിപരമായ വിയോജിപ്പുകളും എതിര്‍പ്പുകളും കാണിക്കേണ്ടത് സിനിമയോടല്ലെന്നും മഞ്ജു വാര്യര്‍ പറഞ്ഞിരുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*