ആപ്പിള്‍ ഐഫോണ്‍ സ്വന്തമാക്കാന്‍ വെറും 18,778 രൂപ മാത്രം…!

ആപ്പിള്‍ ഐഫോണ്‍  ഇനി 64,000 മുടക്കി  8 ,32 ജിബി വേര്‍ഷന്റെ വാങ്ങേണ്ട, ഇപ്പോള്‍ ഇത് വെറും 18,778 രൂപയ്ക്ക് സ്വന്തമാക്കാം! സിറ്റിബാങ്ക് ഡെബിറ്റ് കാര്‍ഡോ ക്രെഡിറ്റ് കാര്‍ഡോ ഉപയോഗിച്ച്‌ ഫോണ്‍ വാങ്ങിക്കുമ്ബോള്‍ 10,000 രൂപ ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കും. അപ്പോള്‍ വില 54,000.  അടുത്ത ഓഫര്‍ റിലയന്‍സ് ജിയോയുടേതാണ്. ഐഫോണ്‍ 8, ഐഫോണ്‍ 8 പ്ലസ് എന്നിവ വില്‍ക്കുമ്ബോള്‍ ഇതിന്റെ യഥാര്‍ത്ഥ വിലയുടെ 70% തുകയും തിരിച്ചുനല്‍കുമെന്ന ഓഫര്‍ ആണ് റിലയന്‍സ് ജിയോ നല്‍കുന്നത്. അപ്പോള്‍ വില വീണ്ടും 44,800 രൂപ കുറഞ്ഞു. ഇപ്പോള്‍ ഈ ഐഫോണിന്റെ മൂല്യം എന്നത് വെറും 9200 രൂപ മാത്രമാണ്…

ജിയോ കമ്ബനിയുടെ 799 രൂപയുടെ പ്രതിമാസ പ്ലാന്‍ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുന്നവര്‍ക്കാണ് ഈ ബൈ-ബാക്ക് ഓഫര്‍ കിട്ടുക. അതായത് ഒരു വര്‍ഷത്തേയ്ക്ക് 9588 രൂപ. ഈ തുകയും ഐഫോണിന്റെ നേരത്തെയുള്ള 9200 രൂപയും കൂടി കൂട്ടുമ്ബോള്‍ വില വെറും 18,778 രൂപ മാത്രം.  ഈ പറഞ്ഞ  ഓഫറുകള്‍ എല്ലാം ലഭിക്കണമെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍  ഒന്നുകില്‍ റിലയന്‍സ് ജിയോ സ്റ്റോറുകളിലോ    അല്ലെങ്കില്‍ ആമസോണ്‍ വെബ്സൈറ്റില്‍ നിന്നോ വേണം ഐഫോണ്‍ 8 വാങ്ങാന്‍.
ഇന്നാണ് ഇന്ത്യയില്‍ ഐഫോണ്‍ എത്തുന്നത്. ഇരുപത്തിരണ്ടു രാജ്യങ്ങളില്‍ കഴിഞ്ഞ സെപ്റ്റംബര്‍ 22 ന് ഐഫോണ്‍ എത്തിയിരുന്നു. ഇന്ത്യയില്‍ രണ്ടാംഘട്ടത്തിലാണ് ഫോണ്‍ എത്തുന്നത്.  ഫോണ്‍ മൈ ജിയോ ആപ്പ് വഴി രജിസ്റ്റര്‍ ചെയ്താലേ ഓഫര്‍ ലഭ്യമാകൂ.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*