ഒമാനില്‍ വാഹനാപകടം: തൃശൂര്‍ സ്വദേശി മരിച്ചതായ് റിപ്പോര്‍ട്ട്…!

ഒമാനില്‍ കാറും ട്രെയിലറും കൂട്ടിയിടിച്ചുണ്ടായ അപകടത്തില്‍ മലയാളിയടക്കം മൂന്നു പേര്‍ മരിച്ചു. തൃശൂര്‍ ചേര്‍പ്പ് സ്വദേശി പ്രദീപ് കുമാറാണ് (45) മരിച്ചത്. മരിച്ച മറ്റ് രണ്ടുപേര്‍ പാക്കിസ്താന്‍ സ്വദേശികളാണ്.

മസ്കത്തില്‍ നിന്ന് ഏകദേശം അഞ്ഞൂറിലധികം കിലോമീറ്റര്‍ ദൂരെ ഹൈമക്കടുത്ത മുഹൈസിനയില്‍ തിങ്കളാഴ്ച രാവിലെയാണ് അപകടമുണ്ടായത്. മസ്കത്തിനടുത്ത വാദി കബീറില്‍ അലൂമിനിയം ഇന്‍സ്റ്റലേഷന്‍ സ്ഥാപനം നടത്തി വരുകയായിരുന്നു പ്രദീപും സഹപ്രവര്‍ത്തകരും. ജോലി ആവശ്യാര്‍ഥം പോകവേയാണ് അപകടമുണ്ടായത്.

‘അങ്ങനെ ഇന്ദ്രജിത്തും ശത്രുലിസ്റ്റിലായി’: ഒടുവില്‍ ദിലീപിന്‍റെ ‘ആ ചതിയില്‍’ ഇന്ദ്രജിത്തും വീണു; ഞെട്ടിക്കുന്ന വെളിപ്പെടുത്തലുമായ് വീണ്ടും…..

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*