ചങ്ക്‌സി ‘ന് ഫെയ്‌സ്ബുക്കിന്റെ അംഗീകാരം

ഒമര്‍ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചങ്ക്‌സി ‘ന് ഫെയ്‌സ്ബുക്കിന്റെ അംഗീകാരം. ഇന്ത്യയില്‍ ഇത് ആദ്യമായിട്ടാണ് ഒരു സിനിമയ്ക്ക് ഫേസ്ബുക്കില്‍ ഇത്തരം ഒരു അംഗീകാരം ലഭിക്കുന്നത്. ഹാപ്പിവെഡിംഗിന് ശേഷം ഒമര്‍ ലുലു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമായ ‘ചങ്ക്‌സി ‘ന്ഫെയ്‌സ്ബുക്കിന്റെ അംഗീകാരം. ചങ്ക്‌സിന്റെ തീമില്‍ ഒഫീഷ്യല്‍ ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് പ്രൊഫൈല്‍ പിക്ചര്‍ ഫ്രെയിം നല്‍കിയിരിക്കുകയാണ് ഫെയ്‌സ്ബുക്ക്. പൊതുവേ സിനിമകള്‍ക്കായി ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് ഇത്തരത്തില്‍ ഫ്രെയിം നല്‍കാറില്ല. എന്നാല്‍, കേരള സെക്ടറില്‍ ഫെയ്ബുക്കില്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന വാക്കാണ് ‘ചങ്ക്‌സ്’ എന്നത്. ഈ പരിഗണന കൂടി വെച്ചാണ് ഫെയ്‌സ്ബുക്ക് ഫ്രെയിം അനുവദിച്ചതെന്നു സംവിധായകന്‍ ഒമര്‍ ലുലു പറയുന്നു.

 

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*