പാറിപ്പറന്ന് വിനീത് ശ്രീനിവാസന്‍; എബിയിലെ ആദ്യഗാനം പുറത്ത്!

വിനീത് ശ്രീനിവാസന്‍ നായകനാകുന്ന പുതിയ ചിത്രം ‘എബി’യിലെ ആദ്യഗാനം പുറത്തിറങ്ങി. വിമാനം പറപ്പിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എബി എന്ന ചെറുപ്പക്കാരന്റെ കഥ പറയുന്ന ചിത്രത്തിലെ ഗാനമൊരുക്കിയത് ബിജിപാലാണ്. ‘പാറിപ്പറക്കൂ കിളീ’ എന്ന ഗാനമാണ് ഇപ്പോള്‍ പുറത്തിറങ്ങിയിരിക്കുന്നത്. സന്തോഷ് ഏച്ചിക്കാനം രചന നിര്‍വ്വഹിച്ച ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത് പരസ്യ രംഗത്ത് ശ്രദ്ധേയനായ ശ്രീകാന്ത് മുരളിയാണ്. കുഞ്ഞിരാമായണം എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ലിറ്റില്‍ ബിഗ് ഫിലിംസിന്റെ ബാനറില്‍ സുവിന്‍ വര്‍ക്കിയാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്. സുധീര്‍ സുരേന്ദ്രനാണ് ഛായാഗ്രഹണം.അജു വര്‍ഗീസ്, സുധീര്‍ കരമന, സുരാജ് വെഞ്ഞാറമ്മൂട്, ഹരീഷ് പേരാടി, ദിലീപ് പോത്തന്‍ എന്നിവരും വിനീതിനൊപ്പം ചിത്രത്തിലുണ്ട്. ബിജിബാലിനൊപ്പം അനില്‍ ജോണ്‍സണ്‍, ജെയ്സണ്‍ ജെ നായര്‍ എന്നിവരും ഗാനങ്ങള്‍ ഒരുക്കുന്നു.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*