മോഹന്‍ലാല്‍ ചിത്രത്തിലൂടെ ഹന്‍സിക മലയാളത്തിലേയ്ക്ക്!

തെന്നിന്ത്യന്തന്‍ താരം ഹന്‍സിക ബി.ഉണ്ണിക്കൃഷ്ണന്റെ ചിത്രത്തിലൂടെ മലയാളത്തിലെത്തുന്നു. ചിത്രത്തില്‍ മോഹന്‍ലാലാണ് നായകന്‍. ഒരു പ്രധാനകഥാപാത്രത്തെയാണ് ഹന്‍സിക ഇതില്‍ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.30 കോടിയോളം നിര്‍മ്മാണ ചിലവ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ചിത്രത്തില്‍ തമിഴ് താരം വിശാലും തെലുങ്കു താരം ശ്രീകാന്തും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്. റോക്ലിന്‍ വെങ്കിടേഷാണ് ചിത്രം നിര്‍മ്മിക്കുന്നത്.മിസ്റ്റര്‍ ഫ്രോഡിന് ശേഷം മോഹന്‍ലാലും ഉണ്ണികൃഷ്ണനും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണിത്. പോളണ്ട് ആസ്ഥാനമായുളള കമ്ബനിയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ വിഎഫ്‌എക്സ് കൈകാര്യം ചെയ്യുക. വിണ്ണൈ താണ്ടി വരുവായ, നന്‍പന്‍ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങള്‍ക്ക് ക്യാമറ ചലിപ്പിച്ച മനോജ് പരമഹംസയാണ് ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം നിര്‍വ്വഹിക്കുന്നത്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*