പൊട്ടിച്ചിരിയുടെ വെടിക്കെട്ടുമായി ജോര്‍ജ്ജേട്ടനെത്തുന്നു…!

 

 

 

 

 

ദിലീപിന്റെ പുതിയ ചിത്രമായ ജോര്‍ജേട്ടന്റെ പൂരത്തിന്റെ ട്രെയിലര്‍ പുറത്തിറങ്ങി. ഈ ചിത്രത്തില്‍ ദിലീപിന്റെ നായികയായെത്തുന്നത് അനുരാഗ കരിക്കിന്‍ വെള്ളം ഫെയിം രജിഷ വിജയനാണ്.ദിലീപിന്റെ വ്യത്യസ്തമായ തമാശ രംഗങ്ങളാവും ചിത്രത്തിന്റെ ആകര്‍ഷണം. തൃശൂര്‍ക്കാരനായി ദിലീപ് എത്തുന്നു എന്നൊരു പ്രത്യേകതയും ചിത്രത്തിനുണ്ട്. തൃശൂര്‍ ശൈലിയിലുള്ള ഭാഷയാണ് ട്രെയിലറിലും ഉള്‍പ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട് .വിനയ് ഫോര്‍ട്ടും ഷറഫുദ്ദീനും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഒരു നല്ല ഫാമിലി കോമഡി ഹിറ്റാണ് ദിലീപ് ആരാധകര്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

 

 

 

 

ഗോപിസുന്ദര്‍ സംഗീതവും വിനോദ് ഇല്ലമ്ബള്ളി ഛായാഗ്രഹണവും നിര്‍വഹിക്കുന്നു. ചാന്ദ് വി ക്രിയേഷന്‍സും ശിവാനി എന്റര്‍ടെയിന്‍മെന്റും ചേര്‍ന്നാണ് നിര്‍മ്മാണം.സംഗീത സംവിധാനം ഗോപീ സുന്ദറാണ്. പ്രധാന താരങ്ങളെക്കൂടാതെ രഞ്ജി പണിക്കര്‍, ടിജി രവി, അസിം ജമാല്‍, ചെമ്ബന്‍ വിനോദ്, ജയരാജ് വാര്യര്‍, സുനില്‍ സുഖദ, സതി പ്രേംജി, കുളപ്പുള്ളി ലീല എന്നിവര്‍ ചിത്രത്തിലുണ്ട്. ഈ മാസം 26നാണ് ജോര്‍ജ്ജേട്ടന്‍സ് പൂരം തീയേറ്ററുകളിലെത്തും.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*