ഇന്ത്യയിലെ ഒന്നാമന്‍ മുകേഷ് അംബാനി!!!!!

onnuഫോബ്സ് മാസിക പുറത്തിറക്കിയ ഇന്ത്യന്‍ സമ്പന്നരുടെ പട്ടികയില്‍ റിലയന്‍സ് ഇന്‍ഡസ്ട്രീസ് ലിമിറ്റഡ് ചെയര്‍മാന്‍ മുകേഷ് അംബാനി തന്നെ ഒന്നാമത്. 22.7 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍ ആണ് അംബാനിയുടെ ആസ്തി. സണ്‍ ഫാര്‍മസ്യൂട്ടിക്കല്‍സ് ഉടമ ദിലീപ് സാങ്വിയാണ് രണ്ടാമന്‍. ആസ്തി 16.9 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍. ഹിന്ദുജ ഗ്രൂപ്പിന്‍റെ  ഉടമകളായ ഹിന്ദുജ കുടുംബം (15.2 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), വിപ്രോ ചെയര്‍മാന്‍ അസിം പ്രേംജി (15 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), ഷപൂര്‍ജി പല്ലോന്‍ജി ഗ്രൂപ്പ് ചെയര്‍മാന്‍ പല്ലോജി മിസ്ത്രി (13.9 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), ആഴ്സലര്‍ മിത്തല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ലക്ഷ്മി മിത്തല്‍ (12.5 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), ഗോദ്റേജ് ഗ്രൂപ്പ് ഉടമയായ ഗോദ്റേജ് കുടുംബം (12.4 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), എച്ച്‌.സി.എല്‍ ചെയര്‍മാന്‍ ശിവ നാദാര്‍ (11.4 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), ആദിത്യ ബിര്‍ല ഗ്രൂപ്പ് ചെയര്‍മാന്‍ കുമാര്‍ മംഗലം ബിര്‍ല (8.8 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍), പൂനവാല ഗ്രൂപ്പ് ചെയര്‍മാന്‍ സൈറസ് പുനവാല (8.6 ബില്യണ്‍ ഡോളര്‍) എന്നിവരാണ് പട്ടികയില്‍ ആദ്യ പത്തില്‍ ഉള്‍പ്പെട്ടിരിക്കുന്ന മറ്റ് സമ്ബന്നര്‍.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*