സ്ത്രീയുടെ അര്‍ദ്ധനഗ്ന ശരീരം സ്യൂട്ട്‌കെയ്‌സിലാക്കി ഉപേക്ഷിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി…..

dead-bodyദില്ലി-ആഗ്ര ദേശീയ ദേശീയപാതക്ക് സമീപം മധ്യവയസ്‌ക്കയുടെ അര്‍ദ്ധനഗ്ന മൃതദേഹം സ്യൂട്ട്‌കേസിലാക്കി ഉപേക്ഷിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടെത്തി. സംശയകരമായ സാഹചര്യത്തില്‍ റോഡരികിലെ കനാലില്‍ ഒരു ബാഗ് ഉപേക്ഷിച്ച നിലയില്‍ കണ്ടതിനെ തുടര്‍ന്ന് നാട്ടുകാരാണ് പൊലീസില്‍ അറിയിച്ചത്. പൊലീസ് നടത്തിയ പരിശോധനയില്‍ കണ്ടെത്തിയ മൃതദേഹം ദിവസങ്ങള്‍ പഴക്കമുള്ളതാണ്. അതേസമയം ആളെ ഇതുവരെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിട്ടില്ല.ഏകദേശം 35 വയസ് പ്രായമുള്ള സ്ത്രീയുടെ മൃതദേഹമാണ് കണ്ടെത്തിയത്. ദേഹത്ത് നിറയെ ആഭരണങ്ങള്‍ ധരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ശരീരമാസകലം മുറിവേറ്റതിന്റെ പാടുകളുണ്ട്. മറ്റൊരിടത്ത് വെച്ച കൊലപാതകം നടത്തിയ ശേഷം മൃതദേഹം കൊണ്ടുവന്ന് തള്ളിയതാകാമെന്നാണ് പൊലീസ് പറയുന്നത്. പൊലീസ് നടപടികള്‍ക്ക് ശേഷം പോസ്റ്റ്‌മോര്‍ട്ടത്തിനായി മൃതദേഹം ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*