ചരിത്രമാകാന്‍ നിവിന്‍ പോളി………!

nivin-pauly-98122015123626PMമലയാളത്തില്‍ വീണ്ടും ഒരു ചരിത്ര സിനിമ ഒരുങ്ങുന്നു. മലയാളികളുടെ മനസിലെ ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട കള്ളന്‍ കായംകുളം കൊച്ചുണ്ണിയുടെ കഥയാണ് റോഷന്‍ ആന്‍ഡ്രൂസ് സിനിമയാക്കുന്നത്. ബോബി- സഞ്ജയ് ടീമിന്റെ തിരക്കഥയില്‍ ഒരുക്കുന്ന ചിത്രത്തില്‍ നിവിന്‍ പോളിയാണ് കൊച്ചുണ്ണിയാകുന്നത്. നിവിന്‍ ആദ്യമായാണ് ഒരു ചരിത്ര കഥാപാത്രത്തിന് ജീവന്‍ നല്‍കുന്നത്. ശ്രീ ഗോകുലം മൂവീസ് നിര്‍മിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന് 12 കോടിക്കു മുകളില്‍ ചെലവ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. പഴയ കായംകുളമായി ശ്രീലങ്കയിലെ ഒരു ഗ്രാമത്തെ മാറ്റി ചിത്രീകരണം നടത്താനാണ്  ആലോചിക്കുന്നത്. കുറച്ചുഭാഗങ്ങള്‍ കായംകുളത്തും ചിത്രീകരിക്കും. കൊട്ടാരത്തില്‍ ശങ്കുണിയുടെ ഐതിഹ്യമാലയില്‍ പറയുന്ന ശങ്കുണ്ണിയുടെ ചരിതത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കി 1966ല്‍ പി എ തോമസ് സംവിധാനം ചെയ്ത സിനിമയില്‍ കൊച്ചുണ്ണിയായത് സത്യനാണ്.

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*