വിമ്പിള്‍ഡണ്‍: സാനിയ സഖ്യം മുന്നോട്ട്

saniahingisnewjpgലണ്ടന്‍: ഇന്ത്യയുടെ സാനിയ മിര്‍സ- സ്വിറ്റ്‌സര്‍ലന്‍ഡിന്റെ മാര്‍ട്ടിന ഹിങ്കിസ്‌ സഖ്യം വിമ്പിള്‍ഡണ്‍ ടെന്നീസ്‌ ഗ്രാന്‍സ്ലാം ടൂര്‍ണമെന്റിന്റെ വനിതാ ഡബിള്‍സ്‌ ക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഫൈനലില്‍ കടന്നു. സ്‌പെയിന്റെ അനാബെല്‍ മെദീന ഗാറിഗസ്‌- അരാന്‍സ്‌ക പാര സാന്റോജ ജോഡിയെ 6-4, 6-3 എന്ന സ്‌കോറിനാണ്‌ സാനിയ സഖ്യം പ്രീ ക്വാര്‍ട്ടറില്‍ തോല്‍പ്പിച്ചത്‌.റഷ്യയുടെ മുന്‍ ചാമ്പ്യന്‍ മരിയ ഷറപ്പോവ വനിതാ സിംഗിള്‍സ്‌ ക്വാര്‍ട്ടര്‍ ഫൈനലില്‍ കടന്നു. കസഖ്‌സ്ഥാന്റെ സറീന ഡിയാസിനെ 6-4, 6-4 എന്ന സ്‌കോറിനാണ്‌ ഷറപ്പോവ തോല്‍പ്പിച്ചത്‌. ഷറപ്പോവ 2011 നു ശേഷം ആദ്യമായാണ്‌ വിമ്പിള്‍ഡണ്‍ നാലാം റൗണ്ട്‌ കടക്കുന്നത്‌. യു.എസിന്റെ കോകോ വാന്‍ഡെഗിനെയാണ്‌ ക്വാര്‍ട്ടറില്‍ ഷറപ്പോവ നേരിടുക. ആറാം വിമ്പിള്‍ഡണ്‍ കിരീടം തേടിയിറങ്ങിയ യു.എസിന്റെ ലോക ഒന്നാം നമ്പര്‍ സെറീന വില്യംസും ക്വാര്‍ട്ടറില്‍ കടന്നു. സഹോദരിയും മുന്‍ ചാമ്പ്യനുമായ വീനസ്‌ വില്യംസിനെയാണ്‌ സെറീന തോല്‍പ്പിച്ചത്‌. സ്‌കോര്‍: 6-4, 6-3. ബെലാറസിന്റെ വിക്‌ടോറിയ അസാറങ്കയോ

Related Contents

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*